วันนี้ผมขอเอาใจสาวๆ สาวก LV ละกันครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 5 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 44
    12an'ai's Avatar
    12an'ai is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    ให้ความรู้แก่ชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default วันนี้ผมขอเอาใจสาวๆ สาวก LV ละกันครับ

ก่อนอื่นต้องขอออกตัวก่อนนะครับ ว่ารีวิว นี้ไม่ใช่ของๆผม
    แต่เป็นของสาวๆที่บ้านครับ (น้องสาวครับ )
    น้องผมโชคดีครับ ไม่ค่อยต้องซื้อเอง ส่วนมากก็ไปเอาของแม่มาใช้
    แต่ถ้าอยากได้ใบไหน ก็ขอแม่ซื้อ แม่ก็ซื้อให้ครับ
    แต่แม่ก็ไม่ค่อยเอาของน้องผมไปใช้หรอกครับ
    สรุป น้องสาวผม มีแต่ได้กับได้ครับ
    ส่วนผม แม่เคยซื้อให้สองใบเอง นอกนั้น ซื้อเอง
    ซื้อเองซะส่วนมาก จนแม่เห็นว่าเยอะแล้ว เลยไม่ซื้อให้
    เศร้าไปตามระเบียบ T_T
    ว่าแล้วสาวๆ ตามผมไปดูเลยดีกว่าครับ

รวมกลุ่ม พร้อมหน้าพร้อมตากันหน่อย

ต่อแถวเรียงตามความงามกันเลยครับ

แฝดคนละฝา Damier Saleya MM กับ Monogram Totally MM

สาวคนนี้ ออร่า จับมากๆ Venis Alma PM in Amarante

สาว คนสุดท้ายน้องเล็ก Damier Verona PM

ส่วนตัวผม ผมว่า Verona สวยสุด ดูลงตัวดีครับ
    แต่ Alma Amarante นี่ luxury มากๆ

หวังว่าสาวๆคงจะชอบกันนะครับ สำหรับรีวิวนี้
    ขอบคุณครับ

earthx's Avatar
    earthx is offline Trusted Member Master Brandname
    earthx's Bank Account
    • Bank Account 1: 102X5X9X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

เข้ามาอิจฉาน้องสาวคุณพี่ครับผม ทำไมคุณแม่ใจดีได้ขนาดนี้ ??

เข้าใจหัวอกเลยครับผม เอิร์ธเองก็ต้องเก็บเงินซื้อนู้นอยู่ตลอด
    ส่วนคุณน้องสาว อยากได้อะไรก็อ้อนป๊าเอาซะเป็นส่วนใหญ่
    แถมเบื่อก็ให้เอิร์ธเอามาขาย เอาเงินเข้ากระเป๋าตัวเองอีก เหอะ

เอาละ เข้าเรื่องดีกว่า..

สวยๆทุกใบเลยครับผม โดยเฉพาะน้อง Alma Amarante เริ่ดมาก อะไรมาก
    กำลังเริ่มอยากได้เป็นไซส์ MM อยู่ครับ >______<

ปล.ว่างๆให้น้องสาวมาโพสเป็นแบบให้ดูหน่อยจิครับ
    ปล 2. ถ้าสมัครเป็นลูกสะใภ้บ้านนี้นี่ คุณแม่จะใจดีด้วยไหมครับ? 555555
    my instagram earthcha

kim-juu's Avatar
    kim-juu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    kim-juu's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X8X5X

สวยทุกใบเลยค่ะ โดยเฉพาะ Venis Alma PM in Amarante ใบนี้สวยมากๆ ค่ะ

12an'ai is offline Registered Member Brandname Fan

Quote Originally Posted by earthx View Post
    เข้ามาอิจฉาน้องสาวคุณพี่ครับผม ทำไมคุณแม่ใจดีได้ขนาดนี้ ??

เข้าใจหัวอกเลยครับผม เอิร์ธเองก็ต้องเก็บเงินซื้อนู้นอยู่ตลอด
    ส่วนคุณน้องสาว อยากได้อะไรก็อ้อนป๊าเอาซะเป็นส่วนใหญ่
    แถมเบื่อก็ให้เอิร์ธเอามาขาย เอาเงินเข้ากระเป๋าตัวเองอีก เหอะ

เอาละ เข้าเรื่องดีกว่า..

สวยๆทุกใบเลยครับผม โดยเฉพาะน้อง Alma Amarante เริ่ดมาก อะไรมาก
    กำลังเริ่มอยากได้เป็นไซส์ MM อยู่ครับ >______<

ปล.ว่างๆให้น้องสาวมาโพสเป็นแบบให้ดูหน่อยจิครับ
    ปล 2. ถ้าสมัครเป็นลูกสะใภ้บ้านนี้นี่ คุณแม่จะใจดีด้วยไหมครับ? 555555
    สอยเลยน้องเอิร์ธ ห้าๆ พี่จะรอดู
    พี่ขอพักการ shopping ซักพักใหญ่ๆ หมดเนื้อหมดตัวแล้วตอนนี้
    เก็บเงิน สำหรับเป้าหมายใหม่

ปล.1 - น้องสาวพี่ busy ตลอดเวลา สาวสังคม สงสัยจาจับมาถ่ายยากหน่อย ห้าๆ
    ปล.2 - อันนี้แล้วแต่ลูกสะใภ้นะ ว่าแม่ปลื้มไม่ปลื้ม ห้าๆ

Quote Originally Posted by kim-juu View Post
    สวยทุกใบเลยค่ะ โดยเฉพาะ Venis Alma PM in Amarante ใบนี้สวยมากๆ ค่ะ
    ขอบคุณครับ ผมรู้สึกว่า สาวๆทำไมชอบ venis alma กันจัง (-.-)?

earthx is offline Trusted Member Master Brandname

Quote Originally Posted by 12an'ai View Post
    สอยเลยน้องเอิร์ธ ห้าๆ พี่จะรอดู
    พี่ขอพักการ shopping ซักพักใหญ่ๆ หมดเนื้อหมดตัวแล้วตอนนี้
    เก็บเงิน สำหรับเป้าหมายใหม่

ปล.1 - น้องสาวพี่ busy ตลอดเวลา สาวสังคม สงสัยจาจับมาถ่ายยากหน่อย ห้าๆ
    ปล.2 - อันนี้แล้วแต่ลูกสะใภ้นะ ว่าแม่ปลื้มไม่ปลื้ม ห้าๆ
    ทางนี้ก็หมดตัวพอๆกันแหละครับ
    เมื่อตอนเย็นขับรถกลับบ้านว่าจะแวะเติมน้่ำมัน แต่เปิดเจอแค่ 120 บาทในกระเป๋าตังค์
    เอิ่ม... เก็บเงินไว้ทานข้าวเลี้ยงชีพน่าจะดีกว่า 55555

เป้าหมายใหม่คืออะไรหรอครับ? พอจะแอบกระซุบกระซิบให้ฟังหน่อยได้ไหม? >.<

ปล. ถ้าเอิร์ธขอสมัครนี้ คุณแม่จะปลื้มไหมครับ? กร๊าากกกกกกกกก

Quote Originally Posted by earthx View Post
    ทางนี้ก็หมดตัวพอๆกันแหละครับ
    เมื่อตอนเย็นขับรถกลับบ้านว่าจะแวะเติมน้่ำมัน แต่เปิดเจอแค่ 120 บาทในกระเป๋าตังค์
    เอิ่ม... เก็บเงินไว้ทานข้าวเลี้ยงชีพน่าจะดีกว่า 55555

เป้าหมายใหม่คืออะไรหรอครับ? พอจะแอบกระซุบกระซิบให้ฟังหน่อยได้ไหม? >.<

ปล. ถ้าเอิร์ธขอสมัครนี้ คุณแม่จะปลื้มไหมครับ? กร๊าากกกกกกกกก
    ห้าๆๆ พี่หมดตัว แต่ก็พอมีถอยใหม่ได้ แต่ยังไม่อยากถอย
    เพราะเป้าหมายใหม่ มันสูงเหลือเกิน ห้าๆ
    เป้าหมายพี่เยอะมากน้องเอิร์ธ อยากจะรับม้ามาเลี้ยงที่บ้านเพิ่ม ซักตัว (แต่จริงอยากได้สี่ตัว แต่ฟังแล้ว น่ากลัวเกิน)
    คงต้องทะยอย เอามาเลี้ยง เอาเงินไปซื้ออย่างอื่นด้วยดีกว่า
    อยากได้ นาฬิกา ใหม่ แล้วจะหา messenger มาสะพายเล่นด้วยอีกสองสามใบ
    ตอนนี้ได้แต่นอนก่ายหน้าผาก กลุ้มใจ

ปล. น้องเอิร์ธยิงคำถามแรง จนพี่ไม่รู้จะตอบยังไงเลย

ibuilt's Avatar
    ibuilt is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    ibuilt's Bank Account
    • Bank Account 1: 032X1X8X5X

ว๊าววววววว น้องอาม่าเริ่ดมากค่ะ อยากได้มั่งจังง กรี๊ดสองตลบบบ 555
    ว่าแต่อยากได้นางแบบด้วยคนค่ะ จับคุณน้องสาวมาถ่ายให้ได้นะค้าาา >///<
    ส่วนVerona ก็ดูทะมัดทะแมงแบบกุ๊กกิ๊กๆดีค่ะ (แอบถามว่าหนักไหมคะ?)

Quote Originally Posted by 12an'ai View Post
    ปล. น้องเอิร์ธยิงคำถามแรง จนพี่ไม่รู้จะตอบยังไงเลย
    55555 เห็นด้วยค่ะ !! เอิร์ธแร๊งงส์ !! ;P

ห้าๆๆ พี่หมดตัว แต่ก็พอมีถอยใหม่ได้ แต่ยังไม่อยากถอย
    เพราะเป้าหมายใหม่ มันสูงเหลือเกิน ห้าๆ
    เป้าหมายพี่เยอะมากน้องเอิร์ธ อยากจะรับม้ามาเลี้ยงที่บ้านเพิ่ม ซักตัว (แต่จริงอยากได้สี่ตัว แต่ฟังแล้ว น่ากลัวเกิน)
    คงต้องทะยอย เอามาเลี้ยง เอาเงินไปซื้ออย่างอื่นด้วยดีกว่า
    อยากได้ นาฬิกา ใหม่ แล้วจะหา messenger มาสะพายเล่นด้วยอีกสองสามใบ
    ตอนนี้ได้แต่นอนก่ายหน้าผาก กลุ้มใจ

ฟังเป้าหมายแล้วเครียดแทนครับผม น้องม้าสีตัว - 0 -
    อย่าว่าแต่พี่เลย เป้าหมายเอิร์ธก็เยอะใช่ย่อยเหมือนกันครับ

น้องแนล maxi , บาลอง work , lv brooklyn , nvf อีก 2 ใบ
    กระเป๋าตัง lv สักใบ , เสื้อกอม , เสื้อมาร์ค อีกสักตัวสองตัว
    แอบเยอะกว่า แต่ดูๆแล้ว น่าจะถูกกว่าพี่เยอะเลยนะครับ โล่งง 5555

ปล. พอดีว่าเอิร์ธเป็นคนมีความมั่นใจสูงน่ะครับ อยากรู้อะไรก็ถาม อิอิ

Quote Originally Posted by ibuilt View Post
    55555 เห็นด้วยค่ะ !! เอิร์ธแร๊งงส์ !! ;P
    ก็แร๊งเหมือนพี่บิ๊วนั้นแหละครับ >_____<

LovelyBijoux is offline Banned User Master Brandname
    LovelyBijoux's Bank Account
    • Bank Account 1: 273X0X9X6X

Blog Entries
    1

สวยน่ารักทุกใบเลยค่า แต่น้อง Venis Alma PM in Amarante เนี่ยเจิดสุดๆ ออร่าสองประกายมากมายเลยจ้า

Appleton is offline Junior Member Newbie Brandname

สวยทุกใบเลย คุณแม่น่ารักจังเลย

Page 1 of 5 123 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ