ขอรบกวนทีมงานค่ะ ท้อแล้วค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    makeberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 076X0X5X9X
    • Bank Account 2: 570X0X2X9X
    • Bank Account 3: 622X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Unhappy ขอรบกวนทีมงานค่ะ ท้อแล้วค่ะ

คือของเรา ทางทีมงานบอกว่าไม่มีไฟล์ที่ส่งไปเลย
    เรา งง อ่ะค่ะ เราอัพโหลดเองก็แล้วให้พี่มาช่วยก็แล้ว
    คือพอเราคลิ๊กที่ยืนยันข้อมูล
    แล้วมันก็กลายเป็นหน้าจอขาวๆเลยน่ะค่ะ
    (ตอนที่มันขึ้นว่า Done ที่แถบด้านล่างซ้าย)
    แต่ไฟล์เราไม่เกินแน่ๆค่ะ
    ไม่เกินมาตั้งแต่ครั้งแรกแล้ว
    เพราะเราตั้งใจอ่านเกณฑ์ที่ตั้งไว้จริงๆ
    รูปไม่เกิน 200 k และ ต้องเป็น JPG หรือ JPEG
    จนครั้งนี้เราย่อจนเหลือ 170-180 กว่าๆแล้ว
    มันก็ยังเป็นหน้าจอขาวอยู่ดี
    นี่คือเราทำถูกหรือยังคะ
    คือว่าเริ่มท้อแล้วอ่ะค่ะ เพราะอัพไปแล้ว 4-5 ครั้ง

ขอรบกวนทีมงานช่วยแจ้งรายละเอียดทีค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ
    I always fall in love with my nel hah ... how can I break away from her ><"

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

ขอ ตรวจสอบระบบอีกรอบนะครับ

Arinita is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Arinita's Bank Account
    • Bank Account 1: 171X1X7X5X
    • Bank Account 2: 041X3X2X7X

K.Makeberry

ไม่ทราบว่าตอนนี้แก้ปัญหาได้รึยังคะ พอดีเป็นเหมือนกัน แล้วยังไม่ได้คำตอบเลยค่ะ

Arinita is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Arinita's Bank Account
    • Bank Account 1: 171X1X7X5X
    • Bank Account 2: 041X3X2X7X

ขอโทษค่ะ เพิ่งเห็นว่ามีดาวTM แล้ว ทางSBN แก้ไขปัญหายังไงเหรอคะ