***** รับ pre-order จาก UK ค่ะ ตอนนี้ quota รับจองใกล้หมดแล้วนะคะ เหลือพื้นที่แค่ไม่กี่ใบ เรทต่ำมากค่ะ ^^ *****

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ***** รับ pre-order จาก UK ค่ะ ตอนนี้ quota รับจองใกล้หมดแล้วนะคะ เหลือพื้นที่แค่ไม่กี่ใบ เรทต่ำมากค่ะ ^^ *****

lavi0la is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face ***** รับ pre-order จาก UK ค่ะ ตอนนี้ quota รับจองใกล้หมดแล้วนะคะ เหลือพื้นที่แค่ไม่กี่ใบ เรทต่ำมากค่ะ ^^ *****

รับ pre-order ของแบรนด์เนมทุกยี่ห้อ รับตรงจากประเทศ อังกฤษ แม่ค้าหิ้วเอง รักษาอย่างดี ไม่เสียหายล้านเปอร์เซ็น

รับประกันว่าเป็นของจริง ถ้านัดส่งของแล้วไม่ใช่ยินดีคืนเงินทุกบาทค่า

ของทุกอย่างแม่ค้าจะไปซื้อช็อป คิดราคาช็อปตามความเป็นจริง
    คิดเรท 52 บาท ถ้าส่ง 400 ปอนด์ขึ้นไป แต่ถ้าต่ำว่า 400 ปอนด์ขอคิดเป็นราคา 55 บาท นะคะ ราคานี้ให้เฉพาะ lot นี้เท่านั้นค่ะเพราะว่าบังเอิญบินไปทำธุระ ถือว่าเป็น bonus ให้คุณลูกค้าค่ะ แต่รอบต่อๆไป เรทก็ขึ้นนิดหน่อยค่ะ แล้วก็ต่อรองได้น้อยกว่า

ของล็อตแรกจะปิดรับ order วันที่ 4 feb สินค้าจะได้รับอย่างเร็วที่สุดวันที่ 8 feb นัดรับของได้ที่ central ชิดลมค่ะ

รับorderทุกอย่างตั้งแต่ กระเป๋า รองเท้า ต่างหู แว่นกันแดด ผ้าพันคอ กระเป๋าสตางค์ พวงกุญแจ และ ทุกอย่างที่คุณลูกค้าต้องการ

สำหรับสินค้า hi-street ไม่รับหิ้วสินค้าลดราคานะคะ >_< (ยกเว้นแต่จะฝากหิ้วของราคา 1000 pound + ขึ้นไป อาจจะแอบไปซื้อของลดของ topshop h&m อะไรอย่างนี้ได้ สองสามชิ้นเป็น bonus ค่ะ)

รอการ confirm จากแม่ค้าก่อนนะคะ ถึงจะโอนเงิน 30% เป็นค่ามัดจำค่ะ

สำหรับสินค้าที่ out of stock อยู่บ่อยๆ เรายินดีเช็คสินค้าให้ก่อน ถ้าสินค้ามีอยู่ คุณลูกค้าค่อยจ่ายมัดจำทีหลังค่ะ ไม่ต้องเสียเวลา (และ 35 บาท) โอนก่อนถ้าของไม่มี

ตอนนี้มีการรับหิ้วสินค้าเกือบหมดพื้นที่แล้วค่ะ (เพราะเรทต่ำมากกก ) First come first serve นะคะ

ช่องทางการติดต่อค่ะ

1. PM

2. email มาที่ carrie2u@hotmail.com

PS. ถ้าคุณลูกค้าซื้อในปริมานเยอะสามารถต่อรองราคากันได้ค่ะ แต่ยังจัดว่าอยู่ในความเหมาะสม ให้คุณลูกค้าได้สินค้าในราคาที่แฟร์ และแม่ค้าได้ค่าหิ้วค่าเหนื่อยนิดหน่อยค่ะ

Last edited by lavi0la; 29-12-11 at 14:05.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ