ผมส่งเอกสารเพื่อสมัคร TM, ก่อนที่ผมจะทำการ Activate Member. ผมต้องทำอย่างไรคับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    wirat is offline Trusted Member Newbie Brandname
    wirat's Bank Account
    • Bank Account 1: 777X5X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ผมส่งเอกสารเพื่อสมัคร TM, ก่อนที่ผมจะทำการ Activate Member. ผมต้องทำอย่างไรคับ

สอบถามนะคับว่า
    หลังการ Register
    เมื่อวันที่ 4 Mar 09 ผมได้ส่งเอกสารครบทุกอย่างไปให้ทาง web master แล้ว เกี่ยวกับการสมัครเป็น Trusted Member

เพียงแต่

ผมส่งเอกสาร ก่อนที่ผมจะทำการ Activate Member !!

แต่ตอนนี้ ผม ทำการ Activate Member เรียบร้อยแล้ว (6 Mar 09)

ดังนั้น.. ถามว่า ผมจะต้อง ส่งเอกสารการสมัคร Trusted Member อีกครั้งรึป่าวคับ..

แล้วต้องดำเนินการต่อ อย่างไรบ้างคับ

ขอบคุณมากคับ,

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

เรียบร้อยครับ

wirat is offline Trusted Member Newbie Brandname
    wirat's Bank Account
    • Bank Account 1: 777X5X0X9X

ขอบคุณทางทีมงานคับ

ผมได้ดาวทองเรียบร้อยแล้วคับ