ดัดแปลง เครื่องมือ Search ให้ใช้เว็บไซต์ Google.com ในการ Search กระทู้ของชุมชน Siambrandname.com - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 38
    paojaja is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ขอบคุณทีมงานsbnมากๆค่ะ

Coombe lane guy's Avatar
    Coombe lane guy is offline Trusted Member Brandname Fan
    Coombe lane guy's Bank Account
    • Bank Account 1: 626X0X2X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    ให้ความรู้แก่ชุมชน

Bangkok/ London

ขอบคุณทางทีมงานมากๆครับ แต่ว่า มีคำถามนิดนึง ปรกติใช้ search SBN มันจะโชว์กระทู้ที่เพิ่งตั้ง(ล่าสุด)ไล่ลงไปซึ่งสะดวกมาก แต่ พอเปลี่ยนเป็น google-based กระทู้ในหน้าแรกๆมี่ผล search ออกมา เป็นกระทู้ที่ตั้งไว้นานแล้วหลายเดือน สลับๆกัน เลยไม่ทราบว่า มีวิธีตั้งให้ มัันเรียง search results ตามวันที่โพสต์ เหมือน SBN search มั้ยครับ ขอบคุณครับ
    Thanks mamee ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    makeberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 076X0X5X9X
    • Bank Account 2: 570X0X2X9X
    • Bank Account 3: 622X0X0X9X

รับผิดชอบต่อชุมชน

คุณเว็บมาสเตอร์จะมาแจ้งว่าไม่สามารถเข้าดูโปรไฟล์ได้ด้วยค่ะ
    เวลาค้นหาตามชื่อสมาชิก จะเจอแต่พอกดเข้าไปจะไม่สามารถดูได้จะขึ้น error ค่ะ
    I always fall in love with my nel hah ... how can I break away from her ><"
    Like genuinebrandshop ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

Blog Entries
    12

Quote Originally Posted by KAT View Post
    ลองใช้เครื่องมือดูแล้วค่ะ เร็วดี อิอิ
    Quote Originally Posted by aungsumc View Post
    ขอบคุณมากค่ะ และดีใจกับการพัฒนาไปอีกระดับหนึ่งของ SBN นะคะ
    Quote Originally Posted by bowja View Post
    ขอขอบคุณทีมงานทุกท่าน และขอเป็นกำลังใจในการทำงานค่ะ
    ที่นำเสนอสิ่งดี ดี ให้กับสมาชิก SBN เสมอมาค่ะ
    Quote Originally Posted by Leena View Post
    Thx ทีมเทคนิคที่คอยปรับปรุง แก้ไขให้ชาวชุมชนสะดวกขึ้นคร้าาาาาา
    Quote Originally Posted by ple15 View Post
    ขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ
    Quote Originally Posted by makeberry View Post
    ดีใจจริงๆที่เอสบีเอ็นมีทีมงานที่คอยดูแลสมาชิกขนาดนี้ ขอบคุณมากๆค่ะ
    Quote Originally Posted by air View Post
    ขอบคุณทีมงาน SBN ทุกท่านค่ะ
    และเป็นกำลังใจให้นะคะ
    ขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิกทุกคน จากใจ ครับ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

Blog Entries
    12

Quote Originally Posted by paojaja View Post
    ขอบคุณทีมงานsbnมากๆค่ะ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by Coombe lane guy View Post
    ขอบคุณทางทีมงานมากๆครับ แต่ว่า มีคำถามนิดนึง ปรกติใช้ search SBN มันจะโชว์กระทู้ที่เพิ่งตั้ง(ล่าสุด)ไล่ลงไปซึ่งสะดวกมาก แต่ พอเปลี่ยนเป็น google-based กระทู้ในหน้าแรกๆมี่ผล search ออกมา เป็นกระทู้ที่ตั้งไว้นานแล้วหลายเดือน สลับๆกัน เลยไม่ทราบว่า มีวิธีตั้งให้ มัันเรียง search results ตามวันที่โพสต์ เหมือน SBN search มั้ยครับ ขอบคุณครับ
    ขอบคุณครับ

ในส่วนการเรียงกระทู้ ตามวัน เวลา ที่ตั้ง เครื่องมือของเว็บไซต์ Google.com สามารถทำได้ หลังจากคลิ๊กที่ปุ่ม "เพิ่มเครื่องมือ" จะมีช่วงเวลาให้เลือก (ตามคู่มือ ในข้อ 2) ซึ่ง หลังจากเลือก ช่วงเวลาใด ช่วงเวลาหนึ่ง จะมีปุ่ม "เรียงลำดับตามวันที่" มาให้เลือกครับ ซึ่ง เมื่อคลิ๊กไปแล้ว เว็บไซต์ Google.com จะเลือกกระทู้ล่าสุด มาให้เราก่อนครับ

ซึ่ง ทีมงานจะเข้าไปเพิ่มฟังก์ชั่นนี้ ในคู่มือ ในโพสต์แรก ต่อไปครับ

Quote Originally Posted by makeberry View Post
    คุณเว็บมาสเตอร์จะมาแจ้งว่าไม่สามารถเข้าดูโปรไฟล์ได้ด้วยค่ะ
    เวลาค้นหาตามชื่อสมาชิก จะเจอแต่พอกดเข้าไปจะไม่สามารถดูได้จะขึ้น error ค่ะ
    ขอบคุณครับ ทีมงานจะเข้าไปตรวจสอบครับ

pumkin's Avatar
    pumkin is offline Trusted Member Brandname Fan
    pumkin's Bank Account
    • Bank Account 1: 066X1X6X6X

ทีมงานคะ ไม่สามารถเข้าprofileตัวเองได้เลยคะ

ขอบคุณคะ

super mom..working mom.."I LOVE U Baby"
    Like genuinebrandshop ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

abc_maxam's Avatar
    abc_maxam is offline Registered Member Brandname Fan

ขอบคุณทีมงานทุกคนด้วยครับ

dieforbrandname is offline Registered Member Brandname Fan

ยังไม่สามารถ เข้าตรงชื่อโพลไฟล์ เพื่อเช็คกระทู้ตัวเองได้เลยค่ะ...
    ไม่ทราบว่า มีวิธี อย่างไรเพิ่มเติมมั้ยค่ะ...เพราะลองเข้าไปใน google แล้วก็ยังไม่สามารถrun page ได้เรยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
    Thanks madam-neat ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

bonita_bow's Avatar
    bonita_bow is offline Trusted Member Brandname Fan
    bonita_bow's Bank Account
    • Bank Account 1: 031X1X9X2X
    • Bank Account 2: 703X2X6X7X

รบกวนทีมงานอีกซักคำถามคะ เข้าเวบผ่านมือถือ ไม่สามารถเลือกoption ที่ search linkที่อยู่ใน sbn ได้เลยหรอคะ

genuinebrandshop is offline Registered Member Newbie Brandname

genuinebrandshop@gmail.com

Exclamation ไม่สามารถหา all post ที่ตัวเองทำไว้ได้ค่ะ

พอกดเข้า user name ตัวเอง เพื่อจะเข้าไปดู all post แต่พอกดตรงชื่อ user name ตัวเองแล้ว ก็ไม่สามารถเข้าไปดูได้ค่ะ แบบว่าหน้าจอคอมพิวเตอร์ว่างเปล่าค่ะ
    รบกวนทีมงาน SBN ช่วยแ้ก้ไขให้ด้วยค่ะ
    ขอขอบพระคุณทีมงาน SBN มากค่ะ
    Last edited by genuinebrandshop; 05-08-11 at 11:08. Reason: เพิ่มข้อความ

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

Comments from Facebook