!! PROMOTION :: ซื้อครบ 4,500.- ราคาปกติแถมฟรี hand gel ของbath & body work 1 ขวดกลิ่นหอมมากค่ะ !! *รวมทู้อื่นได้ค่ะ*

อ่านก่อนค่ะ

cf แล้วอย่า cc หรือต่อแล้วหายแว๊บบ ลาจากทู้นี้ไปเลย (มีปัญหาอื่นบอกได้) แม่ค้าใจดีสุด ๆ ค่า
สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม pm / text / 089-8936228
ค่าส่งลงทะเบียน 30.- /ems 50.- (ส่งตรง ส่งไว ถึงใจชัวร์)
แบ่งชำระหรือมัดจำได้ทุกอย่างและส่งของเมื่อชำระครบ
สินค้าทุกอย่างต่อรองได้ ถ้าให้ได้ให้เลย(ไม่ได้อย่าว่ากันนะ) แม่ค้าพูดง่ายใจดีไม่ยุ่งยากค่ะ

MARC JACOBS+++MARC BY MARC JACOBS+++ SPECIAL ITEM(skin cancer tee, small canvas tote, denim tote, standard supply wallet, miss marc laptop/iphone/notebook & etc..) เยอะแวะไปดูก่อนค่ะ>>
http://siambrandname.com/forum/showt...post1065419247

ผลิตภัณฑ์ Jericho จากทะเลเดดซี ทู้นี้เข้าดูยากนิดนึงค่ะถ้าclick เข้าไปแล้วให้รีบกด refresh ซ้ำอีกทีค่ะ -โทรต่อเลยลดให้ค่ะ- >>
http://sbntown.com/forum/showthread....549#post415549

ขายค่ะ

กระเป๋า Toybag squid dot สีครีม ใหม่ป้ายห้อยขาย sold

bodycon dressสั้นเป็นผ้ายืดของ supre' size m รอบอก 30 นิ้ว สะโพก 33 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว (วัดก่อนยืด) ได้จากในนี้ใส่ครั้งเดียวสภาพดีค่ะ ขาย 500.-

Topshop bodycon สีน้ำเงิน uk 10 sold อีกตัวเป็น bodycon onesize sold ได้จากในนี้ทั้งคู่แต่คนละเจ้า แม่ค้าเก่าใส่ไป 1 ครั้งเอาไปซักแห้งแล้ว แต่เรายังไม่เคยใส่เลยทั้ง 2 ตัว รับรองว่าสภาพดีมากสียังสดไม่ซีดไม่รุ่ยเลยค่ะ ขายเท่าที่ได้มา

เดรสลายใบไม้สีเหลืองผ้าบางพริ้ว ๆ ผ้านิ่มสวยค่ะของ H&M size s ใหม่ป้ายห้อยขาย 1,050.- 890.-

ขอยืมรุปจากเว็บค่ะ(แต่คนละสี)

กางเกงขาสั้นฉลุลูกไม้สีครีมมีซับในและซิปซ่อนด้านข้างของ H&M size 32 เอว 26" สะโพก 34.5" ยาว 12" สวยค่ะใหม่ป้ายห้อยขาย 1,750.- 1,550.-

กำไลหนังของ h&m มีสีฟ้า ดำ น้ำตาล สวยทุกสีค่ะ ขายเส้นละ 490.- 370.-

แว่นตา Topshop ใหม่ป้ายห้อยเพิ่งได้จากในนี้ลองแล้วไม่ค่อยเข้ากับตัวเอง(แว่นสวยจ้า) ขอส่งต่อที่ได้มาราคา sold

นาฬิกา Fossil สายด้านบนเป็นผ้าสีเขียวด้านล่างเปนหนังจาก usa. มีกล่องและอุปกรณ์ครบเป็นของใหม่แต่ที่shopเอาtagออก มีกลิ่นใหม่อยู่เพราะไม่เคยใส่ค่ะ ขาย sold

กระเป๋า LC Le pliage made in france สี navy ปักรุปนก ขนาด 12.25x11.75x7.5 นิ้ว ใบนี้ซื้อจาก usa. ไม่ได้ซื้อจากฝรั่งเศสค่ะ ราคาอาจจะแพงกว่าคนอื่นนะค่ะ @ 5,100.- 4,200.-

เสื้อยืดสีม่วงลายหัวใจผ้านิ่มของ coach poppy heart tee size s รอบอก 33 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว ใหม่ป้ายห้อยค่ะ sold

เดรสสีชมพูอมม่วงของ sleeping pill size s น่ารักมาก ๆ เปนผ้าลื่น ๆ มีระบายช่วงบน จั้มพ์ข้างเอว มีซิปซ่อนข้างหลัง ได้จากในนี้สภาพดีมาก ส่งต่อเท่าที่ซื้อมาค่ะ sold

กระเป๋า Coach charm tote มีกระเป๋าเล็ก ๆ ข้างหน้า ส่วนด้านในมีช่องตามรุปผ้าเป็นลื่น ๆ สีม่วง ส่วนสายจะถือหรือสะพายก็ได้ได้และมีสายยาวอีกเส้นสามารถปรับได้และถอดออกได้ค่ะ มีถุงผ้าและถุงกระดาษให้ ใบนี้ซื้อจากshopไม่ใช่ outlet ค่ะ ขนาด 15.5x10.5x3.5 ขาย 13,900.- 7,800.-

กระเป๋าสีดำเย็บเลื่อมของ F21 สายโซ่สีเงินจะสะพายหรือถือก็ได้ ด้านในมีซิบ 1 ช่อง ปากกระเป๋าเป็นแบบตัวดูด ตัวเลื่อมไม่คมไม่หลุดง่ายเย็บแน่นหนาขนาด 15x14x4 นิ้ว(ไม่รวมสาย) ราคา sold

กระเป๋า coach wristlet new with tag ขนาด 6x4 นิ้ว สีน้ำตาล sold เหลือสีดำ sold

กระเป๋าสตางค์ใบเล็กของ coach รุ่น gramercy patent small wallet เปนหนังแก้วนิ่มสีดำข้างหลังมีช่องซิบเล็ก ขนาด 3.6x0.5x5.1 นิ้ว (วัดตอนไม่ได้เปิดซิบ) nwt อุปกรณ์ครบสวยจริงค่ะขาย 6,200.- 5,000.-

กระเป๋าตังค์ใบยาว coach รุ่น long wallet gramercy สี purple sold กับสี ink soldมีช่องเยอะ สีสวยมาก ๆ ทั้ง 2 ใบ ของใหม่ป้ายห้อย

กระเป๋าเงินใบเล็ก gramercy patent small wallet ของ coach สี magenta สีสวยสดใสดีค่ะ ขนาด 3.5x3.5 นิ้ว(ขนาดวัดตอนพับ) ราคา 4,700.- 3,800.-

เข็มขัด zara เป็นยางยืด size m (s,m ใส่ได้) ได้จากในนี้ใหม่ป้ายห้อยขาย sold

เสื้อยืดพับแขนของ zara สีชมพูลายแมว size s รอบอก 31-32 นิ้ว ราคา sold

เสื้อสีครีมรูปกระต่ายของ zara size s รอบอก 31-32 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว sold

เสื้อสีเทาตัวสั้นลายกระต่ายของ zara size m ป้ายตัดออกแต่เป็นของใหม่(มีกลิ่นใหม่อยู่) รอบอก 40" ยาว 13" ใส่สายเดี่ยวหรือเสื้อกล้ามข้างในก็น่ารักดี ขาย 1,200.- 800.-

เสื้อผ้าknitสีเทาพับแขนใส่เป็นเสื้อคลุมได้ของ zara size s อก 30" ยาว 22" ผ้านิ่มยืดได้เยอะมีกระดุมสำรองค่ะ ราคา 580.- 350.-

มีตำหนินิดเดียวผ้าโผล่ค่ะ

เดรสสั้น zara ตรงสายเย็บด้วยเม็ดเลื่อม ด้านบนเป็นผ้ายืดสีครีมด้านล่างเป็นระบายดอกไม้เล็ก ๆ อก 32" ยาว 31.5" มีตำหนิตรงสายผ้าเป็นรูนิดเดียวค่ะ(รูปที่ 2) ใหม่ป้ายห้อยขาย 1,200.- 650.-

เดรสสั้นสีแดงของ zara size s อก 30-31" ยาว 32" ตัวนี้ผ้าจะนิ่ม ๆ ใส่สบายเหมาะกับคนตัวเล็กหน่อยค่ะ ขาย 1,100.- 550.-

เสื้อกล้ามรูปหัวใจเป็นระบายชั้น ๆ สีน้ำเงินของ zara size s อก31" ยาว 23.5" (ก่อนยืด) sold

เสื้อคลุมลายดอกสีหวานเป็นผ้าknit ผ้าบางไม่หนาของ zara size s อก 33 นิ้ว ยาว 20 นิ้ว ขาย 850.- 650.-

เสื้อยืดสีขาวลายปารีสของ zara size m new with tag อก 34 นิ้ว sold

เสื้อลายตารางขาวดำเอวจั้มพ์ของ F21 size s ผ้าบางนิดนึงค่ะ sold

เสื้อสายเดี่ยวลายดอกไม้ผ้านิ่ม ๆ มีระบายตรงคอ ส่วนชายจั้มพ์น่ารักค่ะของ Heritage สายปรับได้มีกระดุมสำรองให้ sold

เสื้อแขนกุดมีระบายยาวช่วงอกกระดุมผ่าหน้าเอวจั้มพ์ของ F21 ขาย 750.- 500.-

เสื้อสายเดี่ยวสีเหลืองของ Roxy size m ใหม่ป้ายห้อยราคาเต็ม 1,290.- ขาย 900.- 580.-

เสื้อ cps size s คอลเลคชั่นเก่าสีชมพูลายดอกเล็ก ๆ ด้านบนเป็นผ้านิตช่วงใต้อกเป็นจั้มพ์ยืดได้เยอะ ตั้งแต่ซื้อมายังไม่เคยใส่เก็บอย่างเดียวสภาพดีเหมือนเดิมแค่ตัดป้ายออกไปค่ะ sold

เดรสแขนกุดสีน้ำตาลจากหลังการบินไทย ด้านบนเปนผ้านิ่ม ๆ ต่อด้วยผ้าชีฟองตรงช่วงอกมีซิป ใต้อกเปนจั้มพ์ยืดได้ถึง 35 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว ด้านล่างเปนผ้าตาข่ายติดกับซับใน(ซับในทั้งชุด) sold

เสื้อ mo-ke สีขาวแขนสี่ส่วนจั้มพ์ปลายแขนมีระบายตรงกลาง (used once) สภาพดีมากซักแห้งเรียบร้อยขาย 650.- 500.-

เสื้อเชิ้ตแขนยาวสีฟ้าลายจุดวงกลมขาวไหล่เว้าเย็บด้วยเม็ดโลหะกลมสีเงิน ซื้อจากหลังการบินไทยใส่ 1 ครั้งสภาพดีค่ะ อก 36 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว ซื้อมา sold

ยีนส์สั้นจากร้าน cocue size s แบรนด์ doublebutton เอวต่ำ 29-30 นิ้ว ยาว 9 นิ้ว ได้จากในนี้ไม่เคยใส่หรือซัก ส่งต่อเท่าที่ได้มา sold

iphone4 case ของ Kate Spade ลายขวางขาวดำลายนี้ได้เรื่อย ๆ ค่ะ มี 2 อัน sold 2

:: THANK YOU SBN ::