♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥Cambridge Satchel ทุกรุ่นทุกแบบ ถูกที่สุดถูกกว่านี้ไม่มีแล้วจร้า ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ Cath Kidston พร้อมส่งและพรีออเดอร์ได้ทุกรุ่น ถูกสุดๆค่ะจากอังกฤษ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    Cutie London's Avatar
    Cutie London is offline Trusted Member Brandname Fan
    Cutie London's Bank Account
    • Bank Account 1: 736X6X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥Cambridge Satchel ทุกรุ่นทุกแบบ ถูกที่สุดถูกกว่านี้ไม่มีแล้วจร้า ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ Cath Kidston พร้อมส่งและพรีออเดอร์ได้ทุกรุ่น ถูกสุดๆค่ะจากอังกฤษ

Pre-Order Cambridge Satchel ทุกรุ่น
    รวมทั้งรับสั่งแบบพิเศษ ปักชื่อและอักษรลงบนกระเป๋าค่ะ

สอบถามราคากันได้ค่ะทุกแบบทุกรุ่น ราคาเริ่มต้นที่ 4,990 บาท

ราคานี้รวมค่าส่งถึงบ้านทั่วประเทศ ไม่มีค่าหิ้ว ไม่มีค่าภาษี

Classic
    11" - 4,990 บาท
    13" - 5,35
    0 บาท
    14"
    - 5,850 บาท
    15" - 6,050 บาท

Fluoro เรืองแสง
    11" - 6,550 บาท
    13" - 6,80
    0 บาท
    14"
    - 7,150 บาท
    15" - 7,350 บาท

The Metallic สีทองเงิน มาแรงค่ะ
    11" - 6,650 บาท
    13" - 8,10
    0 บาท

ติดต่อทางอีเมล์ 24 ชม. : belovely@hotmail.co.uk

หรือเฟสบุคของทางร้าน www.facebook.com/cutielondon

----------------------------------------------------------------------------------------------------

Pre-order Cath Kidston London ทุกรุ่น

เข้าไปดูทีเว็บไซต์ของ cath kidston ได้อีกเพียบค่ะ

http://www.cathkidston.co.uk/

ราคานี้รวมค่าส่งถึงบ้านทั่วประเทศ ไม่มีค่าหิ้ว ไม่มีค่าภาษี

ของจำนวนจำกัดค่ะ

Country Rose Shopper bag พิเศษ 1,990 บาท

London Box bag พิเศษ 1,990 บาท

Field flowers Box bag ลดพิเศษสุดๆ 1,600 บาท!!

Mini Dot Box bag พิเศษ 1,990 บาท

Spot Open Tote bag พิเศษ 4,590 บาท

รุ่นอื่นๆที่แม่ค้าไม่ได้ลงในนี้ส่งลิงค์มาสอบถามราคาได้จ้า
    www.cathkidston.co.uk

-------------------------------------------------------------------------------------

รายการพร้อมส่งจร้า

Cath Kidston cinema bag bunch flowers ปกติ 2,750 บาท พิเศษไปเลย 2,050 บาท
    กระเป๋าใบเล็กๆสะพายข้างแบบเท่ห์ๆน่ารักๆค่ะ
    รูปจากเว็บ

Cath Kidston carry all bag electric flowers พิเศษไปเลย 2,000-->1,850 บาท

Cath Kidston carry all bag oc cherry พิเศษไปเลย 2,000-->1,850 บาท

Cath Kidston mini tote bunch flowers 2,750 บาท ลดเหลือ 2,050 บาท

---------------------------------------------------------------------------------------

พร้อมรับพรีออเดอร์ทุกรุ่นทุกแบบ ขอเป็นลิงค์สินค้านะคะ สะดวกและกันการผิดพลาดค่ะ

ติดต่อทางอีเมล์ 24 ชม. : belovely@hotmail.co.uk

หรือเฟสบุคของทางร้าน www.facebook.com/cutielondon

แม่ค้าตอนนี้อยู่อังกฤษเวลาช้ากว่าไทย 7 ชม.ค่ะ จะตอบกลับเร็วที่สุดค่ะ แม่ค้าเช็คเมลล์ผ่านมือถือตลอดค่ะ

ขอบคุณ SBN มากค่ะ
    Last edited by Cutie London; 11-01-12 at 21:32.
    ♥ ♥ ♥คิวตี้ ลอนดอน♥ ♥ ♥
    "A girl should be two things: classy and fabulous." — Coco Chanel

Comments from Facebook