จากกระทู้ มาตรการเพื่อการดำรงอยู่ของระบบ ชุมชน SBN

ทีมงานทางด้านเทคนิค ขอประกาศรายชื่อ สมาชิก ผู้มีคะแนนรวมในการดูแลรับผิดชอบชุมชนสูงสุด 8 ท่าน ซึ่ง 8 ท่านนี้ จะได้รับ สิทธิ์ในการปักหมุดกระทู้ ตามข้อ 3 ที่ชี้แจ้งไว้ในกระทู้ด้านบน

ในรอบวันที่ 20 เมษายน 2555 ถึง 20 พฤษภาคม 2555 มีรายชื่อดังต่อไปนี้ครับ

1. คุณ KAT
2. คุณ theIIIdEmpire
3. คุณ scissors n' sizes
4. คุณ makeberry
5. คุณ Tukta Janes
6. คุณ oy_benjawan
7. คุณ sukiyaki
8. คุณ KimmyShop

สำหรับสมาชิก ที่มีรายชื่อด้านบน สามารถโพสต์แจ้งลิงค์ กระทู้ ที่จะให้ทีมงานทำการปักหมุดให้ โดยการ โพสต์แจ้งได้ ในกระทู้นี้ นะครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคน ที่ร่วมกันดูแลรักษาชุมชนแห่งนี้ครับ