น้ อ ง ใ ห ม่ ! ! ม า แ ร ง MONIQUE ก ร ะ เ ป๋ า ห นั ง แ ท้ คุ ณ ภ า พ ร ะ ดั บ แ บ ร น ด์ ดั ง ค ร๊ า า า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6
    nannita's Avatar
    nannita is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up น้ อ ง ใ ห ม่ ! ! ม า แ ร ง MONIQUE ก ร ะ เ ป๋ า ห นั ง แ ท้ คุ ณ ภ า พ ร ะ ดั บ แ บ ร น ด์ ดั ง ค ร๊ า า า

สวัสดีคะ วันนี้เราพร้อมจะพรีเซนท์ แบรนด์ของเรา MONIQUE แบรนด์ที่เกิดจาก

ความตั้งใจ ความรัก และความสนใจในการดีไซน์กระเป๋าคะ และสำหรับวันนี้ขอ

เปิดตัว น้อง "BELLINI"หนึ่งในคอลเลกชั่นแรกของเราคะ

MONIQUE เป็นกระเป๋าหนังแท้ที่ออกแบบโดยแนนนี่เองค่ะ แบรนด์ MONIQUE เกิดขึ้นมาจากความต้องการของแนนนี่ ที่อยากได้กระเป๋าหนังดีๆไว้ใช้เองซักใบ ในราคาที่สมเหตุสมผลกับมนุษย์เงินเดือนอย่างเรา ในขณะเดียวกันก็ต้องสวย เก๋ และอินเทรนด์ ไม่แพ้แบรนด์ดังๆจากเมืองนอก แต่แบรนด์ต่างๆที่มีก็ยังไม่ถูกใจซักที่ ที่สำคัญคุณภาพก็ไม่สมกับราคาเลย เราเบื่อกับงานผลิตที่ไม่เรียบร้อย การออกแบบที่เชยยยย หรือไม่ก็แพงเว่อร์หลุดโลกไปเลย

แนนนี่เริ่มต้นแบรนด์โมนิคในปี 2555 ด้วยแนวทางหลักคือ กระเป๋าที่เน้นคุณภาพ ดีไซน์เทียบเท่าแบรนด์ดังระดับโลก แต่ราคาจับต้องได้ ซึ่งแรงบันดาลใจของเรานั้นมาจากแนวคิด Non-stop Urbanism / ชีวิตในเมืองที่ไม่เคยหยุดนิ่ง

ปัจจุบันMONIQUE สามารถสั่งซื้อได้ทางหน้าร้านออนไลน์ และการจัดอีเวนท์ Private Sales สำหรับกลุ่มลูกค้าคนพิเศษให้เลือกซื้อกระเป๋าได้โดยตรงค่ะ

เว็บสโตร์ของเรา ซึ่งพร้อมจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการในวันที่ 09/09/55 นี้ นะคะ สามารถชำระเงินได้หลากหลายช่องทางให้เลือก ไม่ว่าจะเป็นการโอนเงินเข้าบัญชี , PayPal, บัตรเครดิต, หรือเงินสด กรณี Private Sales

แวะเยี่ยมชมเราได้นะคะที่ :http://www.monique-store.com

หรืออัพเดทข่าวสารทางหน้า Facebook : http://www.facebook.com/moniquestore

อีกหนึ่งช่องทางให้เลือกคะ : http://www.orderatnanni.com
    พบกับ BELLINI หนึ่งในคอลเลกชั่นล่าสุดได้เลยคะ

ถึงเวลาเปิดม่านให้กับผลงานชิ้นเอกของเรา BELLINI สีคลาสสิคแทนอันงามสง่า เราออกแบบให้คลาสสิคไปตลอดกาล ใบสีแทนนี้จะอยู่เคียงคู่คุณตลอดไป
    And now it's time to reveal the masterpiece. BELLINI looks extravaganza in this Classic Tan colour. Designed to last forever, this Tan colour will be your classic piece of all time.

ความงามเหนือกาลเวลา ความสง่างามที่แตะต้องไม่ได้ และอำนาจที่มาจากความอ่อนโยนของจักรพรรดินีจีนเป็นแรงบันดาลใจของเราในการดีไซน์กระเป๋าสุดคลาสสิคใบนี้ขึ้นมา “BELLINI สี Berry Red" BELLINI Berry Red is the star of this collection. She is inspired by the beauty of oriental empresses. We see the power in softness. Attracted but untouchable. Simply classic piece from time to time.

สีเขียวมรกตเป็นตัวแทนของความมั่งคั่งของอัญมณีในฤดูใบไม้ร่วงที่สวยสะดุดตาอย่างไม่มีที่ติ เราเลือกสี EMERALD GREEN นี้มาใช้กับกระเป๋ารุ่น BELLINI ในซีซั่น F/W ด้วยคอนเซปท์ของอัญมณีประจำฤดูค่ะ Here we'd like to present the Emerald Green version of BELLINI handbag. This colour represents the prosperity of handmade jewellery in Autumn season. We chose the Emerald Green colour for BELLINI with a concept of seasonal jewellery.

Last edited by nannita; 01-09-12 at 13:34.
    ORDER@NANNI สินค้าแฟชั่นพร้อมส่งและพรีออเดอร์คร๊า

กระเป๋า,กระเป๋าแบรนด์ MONIQUE, MONIQUE,กระเป๋าหนังแท้,รองเท้า, เครื่องสำอาง, ครีม, น้ำหอม, ลิปสติก, แป้ง, ฯลฯ

*** และตอนนี้แนนนี่เปิดแบรนด์กระเป๋าหนังแท้เองแล้วนะคะ ชื่อแบรนด์ MONIQUE ***
    ติดตามได้ที่
    fb.me/moniquestore
    และเวบไซต์
    www.monique-store.com

สนใจสินค้าตัวไหนสอบถามได้โดยตรงที่แนนนี่ได้เลยนะคะ
    โทร. 080-612-7547
    fb.me/orderatnannipage
    www.orderatnanni.com

nannita is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Thumbs up Re: น้ อ ง ใ ห ม่ ! ! ม า แ ร ง MONIQUE ก ร ะ เ ป๋ า ห นั ง แ ท้ คุ ณ ภ า พ ร ะ ดั บ แ บ ร น ด์ ดั ง ค ร๊ า า า

สวัสดีคะ วันนี้เราพร้อมการเปิดตัว น้อง "RICA"อีกหนึ่งในคอลเลกชั่นแรกของเราคะ RICA เป็น กระเป๋ารูปทรงSatchel Bag ที่มีขนาดกำลังพอเหมาะ และมีให้เลือก 3 สี ในคอเลกชั่น Fall/Winter 2012 ของ MONIQUE คะ

ปัจจุบันMONIQUE สามารถสั่งซื้อได้ทางหน้าร้านออนไลน์ และการจัดอีเวนท์ Private Sales สำหรับกลุ่มลูกค้าคนพิเศษให้เลือกซื้อกระเป๋าได้โดยตรงค่ะ

เว็บสโตร์ของเรา ซึ่งพร้อมจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการในวันที่ 09/09/55 นี้ นะคะ สามารถชำระเงินได้หลากหลายช่องทางให้เลือก ไม่ว่าจะเป็นการโอนเงินเข้าบัญชี , PayPal, บัตรเครดิต, หรือเงินสด กรณี Private Sales

แวะเยี่ยมชมเราได้นะคะที่ :http://www.monique-store.com

หรืออัพเดทข่าวสารทางหน้า Facebook : http://www.facebook.com/moniquestore

อีกหนึ่งช่องทางให้เลือกคะ : http://www.orderatnanni.com

ขอแนะนำสีชมพูเพื่อนแท้ของผู้หญิง อีกหนึ่งเฉดสีของน้อง RICA คะ ชมพู Fuchsia สีที่ครองตำแหน่งขวัญใจอันดับหนึ่งของผู้หญิงมาตลอดกาล ด้วยลุคที่มีความน่ารัก มีเสน่ห์ และเป็นอีกสีที่น่าหลงใหล ให้น้อง RICA Fuchsia Pink ช่วยขับเสน่ห์บนตัวคุณออกมาซิคะ รับรองสวยสะดุดตาแน่นอนคะ

ถัดไปก็เป็นน้อง RICA ในสีดำ เหมาะกับสาวทำงานที่คู่กับกระเป๋าหนังแท้งามๆสักใบ เอาไปอวดให้บอสอิจฉาเล่นค่ะ

ใบุท้ายขอแนะนำน้อง RICA ที่มากับสีส้มสุดสวย เปรี้ยวแต่แอบหรูด้วยดีเทลในทุกๆส่วนของกระเป๋าเรา เหมาะกับสะพายในทุกๆวัน จะทำงานหรือเดินเที่ยวก็เป็นเพื่อนรู้ใจไปกับทุกที่ค่ะ
    ORDER@NANNI สินค้าแฟชั่นพร้อมส่งและพรีออเดอร์คร๊า

กระเป๋า,กระเป๋าแบรนด์ MONIQUE, MONIQUE,กระเป๋าหนังแท้,รองเท้า, เครื่องสำอาง, ครีม, น้ำหอม, ลิปสติก, แป้ง, ฯลฯ

*** และตอนนี้แนนนี่เปิดแบรนด์กระเป๋าหนังแท้เองแล้วนะคะ ชื่อแบรนด์ MONIQUE ***
    และเวบไซต์

สนใจสินค้าตัวไหนสอบถามได้โดยตรงที่แนนนี่ได้เลยนะคะ

Thumbs up Re: น้ อ ง ใ ห ม่ ! ! ม า แ ร ง MONIQUE ก ร ะ เ ป๋ า ห นั ง แ ท้ คุ ณ ภ า พ ร ะ ดั บ แ บ ร น ด์ ดั ง ค ร๊ า า า

สวัสดีคะวันนี้แนนนี่กลับมาพร้อมกับการแนะนำน้องใหม่ใบที่ 3 ของเราคะ น้อง "ORI" ที่เป็น Shoulder bag ที่มากด้วยฟังก์ชั่นการใช้งานจริงๆคะ และเรามีให้เลือกัน 3 สี ด้วยกันนะคะในคอลเลกชั่น Fall/Winter นี้ ยังไงขอฝากแบรนด์น้องใหม่อย่าง MONIQUE ไว้เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกของผู้ที่ชื่นชอบกระเป๋าหนังแท้งานคุณภาพด้วยนะคะ

สีม่วง สีอมตะแห่งฤดูกาล Fall/Winter
    นับเป็นอีกหนึ่งสีที่กระตุ้นพลังความคิดสร้างสรรค์ กระตุ้นสมองให้ฮึกเหิมได้เป็นอย่างดี สำหรับสาวๆคนไหนที่ชื่นชอบสีม่วง ห้ามพลาดเด็ดขาดค่ะ มาปลุกพลังความคิดของคุณไปกับอีกหนึ่งเฉดสีที่ MONIQUE ได้คัดสรรมาให้กับกระเป๋า ORI สีม่วงใบนี้ค่ะ

สีเทาจะไม่ใช่สีแห่งความหม่นหมองอีกต่อไป เพราะเหล่าบันดาดีไซน์เนอร์ทั้งหลายก็จับเอาสีเทามาโลดแล่นโดดเด่นอยู่เต็มรันเวย์กันแล้วคะเพราะสีเทาสามารถที่จะแมตซ์กับอะไรก็ได้ อีกทั้งให้ลุคที่ดูสบายๆเหมาะที่จะเป็นสีที่ใช้ได้ในทุกๆวัน เราจึงหยิบสีเทามาเป็นอีกหนึ่งเฉดสีในกระเป๋า ORI ของเราคะ และ ORI ก็เหมาะที่จะเป็น Daybag ที่น่าสนใจนะคะ และอยากแนะนำคะ

ทุกๆการเดินทางให้ประสบการณ์ใหม่ๆกับคุณ อย่าตีกรอบให้อยู่กับสิ่งจำเจที่ไม่ท้าทายอีกต่อไป ลองออกไปใช้เวลาซักอาทิตย์ในเมืองที่ไม่คุ้นเคยดูสิ ชีวิตของคุณควรมีทริปดีๆ ไม่ใช่นั่งดูแต่ซีรีย์ตลอดวันหยุด แล้วก็อย่าลืมกระเป๋าดีๆซักใบที่จะเป็นเพื่อนคู่ใจคุณไปตลอดทริปนี้

และเวบไซต์

Thumbs up Re: เ ปิ ด ข า ย แ ล้ ว จ ร้ า กั บ ก ร ะ เ ป๋ า ห นั ง แ ท้ " MONIQUE" คุ ณ ภ า พ ร า ค า ไ ม่ แ พ ง ค ร๊ า า า

สวัสดีคะวันนี้แนนนี่มาพร้อมกับการเปิดขายแล้วนะคะกับกระเป๋าแบรนด์ MONIQUE กระเป๋าของเราทำจากหนังแท้คุณภาพดีตัดเย็บอย่างปราณีตด้วยช่างฝีมือไทยออกแบบเองค่ะตอนนี้กำลังเปิดตัวพร้อมคอลเลคชั่นFALL/WINTER2012 มาพร้อมโปรโมชั่นพิเศษสุดๆสามารถเข้าชมได้ใน เพจFacebookเลยคะ ซึ่งในคอลเลกชั่นแรกนี้เรามีกระเป๋าด้วยกัน3แบบ3สไตล์ให้เลือนะคะและแต่ละแบบมีด้วยกันแบบละ3สีคะลองเข้าไปช๊อปไปเลือกกันได้คะ
    เพลินๆคร๊าาา

ปัจจุบัน MONIQUEสามารถสั่งซื้อได้ทางหน้าร้านออนไลน์และการจัดอีเวนท์ PrivateSales สำหรับกลุ่มลูกค้าคนพิเศษให้เลือกซื้อกระเป๋าได้โดยตรงค่ะ

การจัดส่งสินค้าเราแบ่งเป็น2 ประเภทนะคะ
    1 ภายในประเทศเราจัดส่งด้วยระบบของTNT คะฟรีค่าจัดส่งนะคะ
    2ต่างประเทศเรามีให้คุณลูกค้าเลือก2 ช่องทางคือTNT และ EMSซึ่งเรทอัตราการส่งจะมีบอกไว้ในเว็บนะคะ(เปิดตัวทางการ09/09/55 นี้คร๊าา)
    ***กรุงเทพสามารถนัดเจอเพื่อส่งสินค้าได้นะคะหรือตามแต่ลูกค้าสะดวกคะ***

การชำระเงิน
    1.สามารถชำระเงินโดยผ่านธนาคารที่ระบุไว้คะ
    2. จ่ายผ่านระบบPaypal (สั่งผ่านเว็บสโตร์)
    3.จ่ายผ่านบัตรเครดิต (สั่งผ่านเว็บสโตร์)
    4.จ่ายเงินสด (กรณี Private Sale )

ง่ายที่สุดในการสั่งซื้อโทรหา แนนนี่ได้ตลอดเลยคร๊าาา เบอร์ 080-612-7547 หรือจะ Whatsapp ,Line มาสอบถามก็ได้นะคะ ID Line : nanninarak คะ ยินดีต้อนรับคุณลูกค้าทุกๆท่านค่ะ

แวะเยี่ยมชมเราได้นะคะที่:http://www.monique-store.com

หรืออัพเดทข่าวสารทางหน้าFacebook: http://www.facebook.com/moniquestore

อีกหนึ่งช่องทางให้เลือกคะ: http://www.orderatnanni.com

RICA LEATHER SATCHEL BAG โปรโมชั่น 15 ใบแรกเท่านั้นนะคะ

RICAได้แรงบันดาลใจมาจากความสนุกสนานและกระฉับกระเฉงของชีวิตในเมืองเรามองเห็นFashionistaรุ่นใหม่ที่คล่องแคล่วว่องไวเลือกที่จะดีไซน์ไลฟ์สไตล์เป็นของตัวเองความเข้มแข็งของสาวยุคใหม่สะท้อนมาในรูปทรงกระเป๋าที่มั่นคงในตัวเองและอีกมุมนึงก็แฝงไว้ด้วยความหรูหราในแบบSimplicityเราเลือกหนังวัวแท้ClassicMonique สำหรับใบนี้พร้อมการตัดเย็บอย่างปราณีตของช่างฝีมือเราRICAออกแบบมาให้ถือได้ทั้งแบบHandbagหากต้องการลุคที่หรูหราหรือจะเพิ่มสายสะพายไหล่เพื่อลุคที่คล่องแคล่วมากยิ่งขึ้นก็ได้เช่นเดียวกันค่ะ

ราคา5,300บาท
    สี:ส้ม,ดำ,ชมพูฟูเซีย
    วัสดุ:หนังวัวแท้ClassicMonique

ProductCode : MQ1-1A003
    Size: Bag 33 x 21 x 14 cm / Handle Drop Length 8 cm / Strap Length 84 -104 cm

BELLINI LEATHER HANDBAG

BELLINIมีแรงบันดาลใจมาจากกระเป๋าBowlingBag สุดคลาสสิคเราหยิบรูปทรงที่เรียบง่ายมาทำให้ทันสมัยขึ้นด้วยดีเทลที่เนี้ยบแต่แฝงด้วยความละเอียดของช่างฝีมือตัวกระเป๋าทำจากหนังวัวแท้รุ่นClassicMoniqueส่วนสายที่คาดตัวกระเป๋าต่อมาจากหูจับเราได้แรงบันดาลใจมาจากบังเหียนคุมม้าในยุคก่อนกระเป๋ารุ่น BELLINIยังมากับสายสะพายไหล่5รูปรับระดับได้อันเป็นเอกลักษณ์เฉพาะของเรา

ราคา5,900บาท
    สี:คลาสสิคแทน,แดงเบอร์รี่,เขียวมรกต
    วัสดุ:หนังวัวแท้ClassicMonique

ProductCode: MQ1-1A001
    Size: Bag 38 x 24 x 15 / Handle Drop Length 9 cm / Strap Length 92 - 112cm

ORI LEATHER SHOULDER BAG

ORIใบนี้มีแรงบันดาลใจมาจากการพับกระดาษของญี่ปุ่นที่เรียกว่าOrigami”มาเพิ่มฟังค์ชั่นให้กับดีไซน์โดยใช้การพับเพื่อสร้างรูปแบบและวิธีการใช้งานเป็นHandbagที่รูปร่างกะทัดรัดเหมาะกับถือในชีวิตประจำวันหรือพับขึ้นกลายเป็น ShoulderBag กับฟังค์ชั่นที่จุของได้เยอะขึ้นในใบเดียวกันกลายเป็นเพื่อนคู่ใจที่คุณจะใช้เวลาไปเที่ยวได้เป็นอย่างดีโดยหนังที่ใช้เป็นหนังวัวแท้เนื้อชามัวร์ที่คัดสรรมาให้เหมาะกับการใช้ในชีวิตประจำวัน

ราคา5,500บาท
    สี:ดำ,ม่วง,เทา
    วัสดุ:หนังวัวแท้เนื้อชามัวร์

ProductCode : MQ1-1A002
    Size: Bag 36 x 20 x 20 cm / Handle Drop Length 18 cm / Strap Length 45-65cm

Last edited by nannita; 06-09-12 at 10:16.

และเวบไซต์

Default Re: เ ปิ ด ใ ห้ ช๊ อ ป แ ล้ ว ค ร๊ า า MONIQUE ก ร ะ เ ป๋ า ห นั ง แ ท้ คุ ณ ภ า พ ร ะ ดั บ แ บ ร น ด์ ดั ง ค ร๊ า า า

เปิดแล้วจร้า !!! ได้ฤกษ์เปิดตัวอย่างเป็นทางการแล้วนะค่ะกับ “MONIQUE”กระเป๋าหนังแท้ คุณภาพดีตัดเย็บอย่างปราณีตด้วยช่างฝีมือไทยและที่สำคัญเราออกแบบเองทั้งหมดค่ะขอเชิญเข้าเยี่ยมชมเว็บไซต์ออนไลน์และช๊อปผ่านเว็บไซต์เราได้เลยนะคะโปรโมชั่นดีๆรอคุณอยู่คร๊าาาาา

แวะเยี่ยมชมเราได้นะคะที่: http://www.monique-store.com

>>พล า ด แ ล้ ว จ ะ เ สี ย ใ จ !!เฉ พ า ะ ลู ก ค้ า ที่ สั่ ง ซื้อ ภ า ย ใ น 2 อา ทิ ต ย์ แ ร ก เ ท่ า นั้ น น ะค่ ะ 10% ทุก IT E M ไป เ ล ย ค ร๊ า า า <<

ฉล อ ง เ ปิ ด ตั ว “ MO N I Q U E “ กับ IT E M สุด พิ เ ศ ษ น้ อ ง “ RI C A” 3,990 .เศ ษ 90.เร า นำ เ ข้ า โ ค ร ง ก า ร On e F o r A l l ขอ ง เ ร า ค ร๊ า า า า

และเวบไซต์

หลังจากเปิดตัวไปได้เพียง 1 อาทิตย์ เสียงตอบรับดีเกินคาดคะทำให้กระเป๋าเรา น้อง RICA Out of Stock ไปแล้วคะ แต่ก็ยังคงเหลือสีอื่น และน้องๆใบอื่นอยู่นะคะ พร้อมรูปแบบบริการ Private Sale ที่เราเต็มใจมอบให้เพื่อคุณลูกค้าของเราโดยเฉพาะ โดยนำสินค้าไปให้ชมถึงที่เลยนะคะ ยังไงลองเข้ามาชมกระเป๋าของเราก่อนคะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนคะ

ถ้าหากสนใจ หรือสอบถามเพิ่มเติม ง่ายที่สุดโทรหาแนนนี่ได้ตลอดเลยคร๊าาา เบอร์ 080-612-7547 หรือจะ Whatsapp ,Lineมาสอบถามก็ได้นะคะID Line : nanninarak คะ ยินดีต้อนรับคุณลูกค้าทุกๆท่านค่ะ

แวะเยี่ยมชมเราได้นะคะที่:http://www.monique-store.com

หรืออัพเดทข่าวสารทางหน้าFacebook:http://www.facebook.com/moniquestore

อีกหนึ่งช่องทางให้เลือกคะ: http://www.orderatnanni.com

*** เรากำลังเร่งผลิต RICA II สีส้ม ออกมาอยู่คร๊าาา***

และเวบไซต์

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ