ส่งเอกสารเพื่อสมัครTMแล้วค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Luxury_Star's Avatar
    Luxury_Star is offline Trusted Member Master Brandname
    Luxury_Star's Bank Account
    • Bank Account 1: 230X0X8X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ส่งเอกสารเพื่อสมัครTMแล้วค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

ถ้าเอกสาร ส่งผ่านแล้ว จะมีเลขลำดับขึ้น ครับ หากไม่ได้เลข คิว ขึ้น แสดงว่า เอกสาร ยังไม่สามารถเข้าสู่ระบบ ได้ครับ

และเมื่อ เอกสารเข้าระบบได้แล้ว รอสักสองสามวัน ถ้ายังไม่ได้ดาวให้เข้ามาอ่านคอมเม้นได้ว่า
    เกิดปัญหาอะไรบ้าง เอกสารไม่สมบูรณ์ตรงไหน ได้แก้ไขต่อไป