Very Good Price, Brand New & Used Gucci, Ferragamo, and Prada

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    Thont's Avatar
    Thont is offline Trusted Member Brandname Fan
    Thont's Bank Account
    • Bank Account 1: 906X0X8X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up Very Good Price, Brand New & Used Gucci, Ferragamo, and Prada

ข้อตกลงการขาย

1. ให้สิทธิคนพร้อมโอนเงินก่อนครับ การตัดสินใจขึ้นอยู่กับผมครับ

2. โปรดดูภาพให้ละเอียดก่อนการตัดสินใจครับ นัดดูของได้ ส่งพัสดุได้แล้วแต่ความต้องการของลูกค้า หากการขายสิ้นสุดถือว่าผู้ซื้อได้ตัดสินใจดีแล้ว สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณีครับ

3. ผมเป็น Trusted Member สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ครับสบายใจได้

4. คุยเรื่องสินค้าทางโทรศัพท์เพียงอย่างเดียวครับ ไม่สะดวกตอบทาง PM ครับ

5. หากคุณยอมรับข้อตกลงที่ได้กล่าวมาก็สามารถโทรสอบถามและซื้อสินค้าได้ครับ

รบกวนโทรคุยโดยตรงเลย 085-601-3111 ครับ

Brand New

Gucci Card holder with 3 slots.
    Authentic Gucci wallet
    มี 3 ช่องใส่การ์ด ใส่การ์ดได้มากถึง 8 ใบ
    color: Black
    Materials: leather
    Price: 3,500 Baht.

Brand New Ferragamo heels
    รองเท้าส้นสูง Ferragamo
    ส้นเป็นไม้
    สีดำเข้ม
    ไซส์ 7
    รุ่น Siona Nero Calf
    พร้อมกล่อง original
    Price: 6,500 Bht.

Used products

Gucci Card Holder with Money Clip.
    Color: น้ำตาล แดงเข้ม
    ที่ใส่การด์ พร้อม money Clip
    มี 3 ช่องใส่การ์ด ใส่การ์ดได้มากถึง 8 ใบ
    สี: น้ำตาลแดงเข้ม
    Price: 6,500 Baht

Prada
    สี น้ำตาลกอ่อน ลายกระ
    Made in Italy
    มาพร้อมกล่องหนัง และผ้าเช็ดแว่น ของทุกอย่าง original
    Price: 4,800 Baht

Last edited by Thont; 02-06-09 at 16:51. Reason: เพิ่

Comments from Facebook