Celine nano cobalt blue / prada saffiano wallet สีชมพู เหมือนใหม่มากๆ เลยค่ะ อยากแลกกับ LV trevi pm หรือ chanel caviar ส่วนต่างและราคาคุยกันได้ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Celine nano cobalt blue / prada saffiano wallet สีชมพู เหมือนใหม่มากๆ เลยค่ะ อยากแลกกับ LV trevi pm หรือ chanel caviar ส่วนต่างและราคาคุยกันได้ค่ะ

แม่ลูกสอง ก็สวยได้ is offline Trusted Member Master Brandname
    แม่ลูกสอง ก็สวยได้'s Bank Account
    • Bank Account 1: 260X7X8X2X
    • Bank Account 2: 322X1X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Ubonratchathani

Default Celine nano cobalt blue / prada saffiano wallet สีชมพู เหมือนใหม่มากๆ เลยค่ะ อยากแลกกับ LV trevi pm หรือ chanel caviar ส่วนต่างและราคาคุยกันได้ค่ะ

อยากแลกกับ LV trevi PM หรือ chanel caviar ของใหม่หรือ liked new เท่านั้นค่ะ
    ติดต่อ 081-7905090, sms, Whatsapp, Line 8.00-24.00 น. โดยประมาณค่ะ

Celine luggate nano
    Cobalt blue เหมือน ใหม่มากๆ ค่ะ ใบนี้สีสวยสดบาดใจมากกกกกกกก.... สีไม่อ่อนจนเกินไป ใช้ง่าย เข้ากับเสื้อผ้าทุกสี size นี้เบาและจุมากกว่าที่คิดเยอะค่ะ ใส่กระเป๋าตังค์ใบยาวได้ด้วย ปากกระเป๋ากว้างหยิบง่าย มีซิบปิดปลอดภัยไม่ต้องกลัวของหล่น กับน้ำหนักที่เบามาก ใช้ง่าย ได้ลุคสวยน่ารักปนเท่ ดูสบายๆ แต่ chic มากเลยค่ะ
    กระเป๋าสวยมาก ไม่มีร่องรอยตำหนิใดๆ ให้กวนใจ ทรงสวย ใช้น้อยและทะนุถนอมเช่นกัน

ราคาแลก 59,000 บาท อุปกรณ์ครบตามรูปค่ะ

Prada saffiano long wallet รุ่น 2 snaps สี Ibisco ชมพูหวาน แต่สีจะหม่นกว่า peony เล็กน้อยค่ะ สีจะใกล้เคียงกับ Lady dior fuchsia ค่ะ ใช้ง่ายมาก มีช่องใส่ card และ bill เยอะมาก มีช่องใส่ธนบัตร 2 ช่องและช่องซิบ 2 ช่อง

ข้อดีคือ ใช้ง่ายเหมือน sarah wallet ของ LV แต่มีช่องใส่บัตรเยอะกว่า รูปร่างบางและเรียวกว่า sarah ค่ะ น้ำหนักเบากว่าด้วย ทำให้ใส่ในกระเป๋าใบเล็กไม่เกะกะ หนากว่า zippy เล็กน้อยแต่ผอมเรียวกว่า ทำให้ใส่ใน chanel medium หรือ lady dior medium 10 นิ้ว หรือ celine nano ได้สบาย ยังมีที่เหลือใส่โทรศัพท์ ตลับแป้งและกุญแจรถได้สบาย

ใครมองหาของขวัญปีใหม่นี้ ชิ้นนี้เหมาะมากๆ ค่ะ
    น้องเป๋าสวยมากค่ะ ไม่มีรอยให้เห็นเลย ข้างในสะอาด อะไหล่ทองเงางามไม่ซีด ตีว่าประมาณ 98% ค่ะ หักที่เป็น used เท่านั้นเอง
    ขายแล้วค่ะ

พอดีถ่ายตอนเย็นแสงใกล้หมดเลยดูหม่นกว่าสีจริงค่ะ สีจริงจะประมาณรูปที่ 4 เป็นต้นไปค่ะ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

ขอบคุณ SBN ห่งนี้ค่ะ
    Last edited by แม่ลูกสอง ก็สวยได้; 14-12-12 at 13:01.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ