Quote Originally Posted by Luckii66 View Post
"""""เนื่องด้วยระบบของเราจะวางลายน้ำในเอกสารทุกชิ้นโดยอัตโนมัติเพื่อความปลอดภัยของเอกสารของสมาชิกเอง บัตรปชช รูปถ่ายหน้าตรงและสมุดบัญชีไม่เห็นรายละเอียด เล็ก เห็นที่อยู่ไม่ชัด มืด มัว ขอภาพใหญกว่านี้ ลายน้ำจะได้ไม่บังข้อมูลสำคัญครับ ครอปภาพมาเฉพาะส่วนสำคัญแล้วเปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่ขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม"""""""

ถ้าได้ข้อความนี้ แต่ว่าเอกสาร approved แล้ว จะต้องส่งใหม่ไม๊คะ ที่อัฟใหม่ได้จะมีแต่ บัตรประชาชนอ่ะค่ะ แต่พวกแบงค์ และรูปหน้าตรง approve แล้ว นี่คือโอเคใช่ไม๊คะ

รบกวนด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

ใช่ครับในกรณีของเพื่อนสมาชิก เอกสารแอพพรูฟแล้ว