สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด - Page 49

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 49 of 156 FirstFirst ... 3947484950515999149 ... LastLast
Results 481 to 490 of 1555
    Pingli_lii is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: สอบถามคะ

รบกวนช่วยเช็คให้หน่อยน้าค้า
    Postไปหลายกระทู้แล้วจ้า

Username pingli_lii
    ในSiambrandnameเป็น citizen แต่postในsbntown
    ไม่ได้เลย มันขึ้นเป็นregistered memberอ่ะค่ะ
    รบกวนช่วยปรับให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

luly's Avatar
    luly is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: สอบถามคะ

ขอโทษนะค่ะพอดีอยากทราบว่าถ้าจะpostกระทู้ไม่ว่าจะในห้องไหนๆก็ตาม ตอนนี้ต้องเป็นTMอย่างเดียวแล้วใช่มั๊ยค่ะ?

ขอบคุณค่ะ
    Live life like there's no tomorrow

pam22 is offline Trusted Member Newbie Brandname
    pam22's Bank Account
    • Bank Account 1: 531X7X4X7X

Default Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

User ID : pam22 ปรับสถานะเป็น TM แล้วใน siambrandname

แต่ใน SBN Town ยังไม่ได้ปรับสถานะเลยค่ะ

รบกวนช่วยปรับสถานะ ใน SBN Town ให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by pam22; 04-08-13 at 09:48.

MeiMei88 is offline Trusted Member Brandname Fan
    MeiMei88's Bank Account
    • Bank Account 1: 459X5X0X5X

Default Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Username : MeiMei88

เป็น TM แล้วใน Siambrandname แต่ใน SBN town ยังเป็น Registered Member รบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคะ

Whiteline is offline Trusted Member Brandname Fan
    Whiteline's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X6X8X0X
    • Bank Account 2: 914X1X5X6X
    • Bank Account 3: 088X0X8X0X

• Username : Whiteline
      ปัญหาคือ เป็น TM ใน SBN แต่ใน SBN town ยังไม่เป็นTM คะ
      รบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากเลยคะ

nuntikarn is offline Citizen Member Newbie Brandname

รบกวนช่วยตามเรื่อง สมัคร TM แล้วยังไม่ปรับสถานะเลยสักที เป็นเดือนแล้วค่ะ ลงขายไม่ได้เลย รบกวนช่วยเร่งให้ด้วยน่ะค่ะ User::nuntikarn

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

สำหรับสมาชิกที่ได้รับการตรวจและเอกสารทั้งหมดผ่านเรียบร้อยแล้ว

สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation และข้อแนะนำการค้าขายที่อ่านง่ายจากบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^

และหากมีปัญหาว่าสถานะในชุมชน SBN ปรับเปลี่ยนเรียบร้อยแล้วแต่ในชุมชน SBNTown ยังไม่ปรับสถานะให้ ปัญหาดังกล่าว สมาชิกแจ้งปัญหาได้ในกระทู้ สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด
    ลิงค์ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2747723

และสำหรับสมาชิกที่หลักฐานเอกสารที่ส่งมาไม่ถูกต้อง มีปัญหาต่างๆ

ดูตัวอย่างได้ในกระทู้
    ขออนุญาติเเนะนำวิธีการจัดเตรียมเอกสารสำหรับสมัคร Citicen Member(CM) เเละ Ttust Member(TM) นะคะ
    ลิงค์ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2772281

และหากส่งเอกสารครบได้ตรวจผ่านแล้วแต่ยังไม่อัพเป็น TM หรือเคยเป็น TM แต่ดาวหาย (มีความผิดพลาดเกิดขึ้น) ให้กดส่งข้อมูลซ้ำกลับไปอีกครั้ง โดยไม่ต้องเพิ่มเติมหรือแก้ไขเอกสารใดใด ทางผู้รับผิดชอบ จะดำเนินการแก้ไข ข้อผิดพลาดในกรณีดังกล่าวให้

หากเลขบัตรประชาชนที่สมัครไม่ตรงกับเลขในเอกสาร หากเป็นเจ้าของบัตรดังกล่าวที่แท้จริงสามารถทำได้โดยการแจ้งความ
    และนำบันทึกการแจ้งความที่ยืนยันตัวบุคคลว่าเป็นเจ้าของเอกสารและต้องการใช้เอกสารเพื่อสมัครสมาชิกเว็บแห่งนี้

แจ้งความเพื่อลงบันทึกประจำวันไว้ทำนองว่า คุณเป็นเจ้าของบัตรประชาชน เลขที่...ชื่อ ต้องการนำข้อมูลบัตรประชาชน
    มาสมัครใช้งานชุมชน siambrandname แอคเคา...

ส่งมาให้ทางเราจัดเก็บเป็นหลักฐานต่อไป ส่งเอกสารทางช่อง Passport ID

ถ้าส่งทางช่อง Passport IDไม่ได้ให้ส่งในช่อง Bank Account โดยกรอกเลขในช่องเลขธนาคารดังนี้ 1234567899

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้

tosisters is offline Citizen Member Newbie Brandname

Post Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

USER : tosisters
    เป็น citizen member ใน SBN แต่ใน sbn town ยังไม่ได้ปรับสถานะเลยค่ะ
    ยังคงเป็น registered member อยู่
    แจ้งไปหลายรอบแล้ว หรือไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรบ้างอ่ะคะ จำเป็นต้องเป็น trusted member
    ก่อนหรือเปล่า ถึงจะได้เปลี่ยนสถานะ
    รบกวนตรวจสอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Uget is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Uget's Bank Account
    • Bank Account 1: 162X4X7X4X
    • Bank Account 2: 030X1X0X3X
    • Bank Account 3: 465X2X9X9X

รบกวนช่วยติตามให้ด้วยนะคะแจ้งไปเกือบเดือนแล้วยังไม่ได้รับการเปลี่ยนแปลงใดๆเลย
    ในSBNเป็นTMแล้วแต่ใน SBNTOWNยังเป็น Registered Member

Username :
    Uget

รอการแก้ไขมานานแล้วยังไงรบกวนช่วยตรวจสอบด้วยนะคะ
    ไม่ทราบว่าต้องมีอะไรเพิ่มเติมหรือต้องทำอะไรเพิ่มรึป่าวค่ะ
    แจ้งไปนานพอสมควรแล้ว

missbirkin&mrskelly is offline Citizen Member Newbie Brandname

Blog Entries
    1

ได้ส่งเอกสารไปเพื่อยื่นความจำนงค์ในการเป็น TM ยื่นไปได้ซักพักใหญ่แล้วค่ะ สถานะก็ยังเป็น Citizen Member อยู่เลยค่ะ ยังไงรบกวนช่วยเช็คให้หน่อยได้มั้ยค่ะ เพราะว่าจะได้สะดวกในการทำการค้าหน่ะค่ะ
    ด้วยความนับถือ
    MissBirkin&MrsKelly
    Miss BIrkin & Mrs Kelly