DooVela
Premium Watch Store

• DooVela (ดูเวลา) เป็นร้านขายนาฬิกาแบรนด์เนมมือสอง เกิดจากความชอบส่วนตัวและสะสมจนมาเป็นผู้ขาย เราเน้นความจริงใจ ไม่มีหมกเม็ด เราขายราคาถูกกว่าร้านอื่นๆ ซื้อจากเรายังมีประกันของทางร้านอีก 6 เดือนเต็มให้ทุกเรือนด้วยครับ

• นาฬิกาทุกเรือนของทางร้านเป็นของแท้ 100% สภาพดีทุกเรือนนะครับ ผ่านการตรวจสอบความแท้และสภาพจากช่างผู้ชำนาญแล้วทุกเรือนก่อนนำมาขาย

• ทางร้านยินดีให้ตรวจเช็คความแท้ได้ทุกที่ครับ หากพบว่าไม่แท้ ทางร้านยินดีคืนเงินเต็มจำนวนครับ

• เราไม่มีหน้าร้านโดยตรง คุณลูกค้าสามารถมารับนาฬิกาได้ที่บ้านผม (งามวงศ์วาน) หรือจะนัดรับใน กทม. หรือบริเวณใกล้เคียงนอกเหนือจากนี้ได้ครับ หากต้องการให้ส่ง EMS ก็ได้เช่นกันครับ

• รับซื้อนาฬิกา TAG Heuer ด้วยครับ ให้ราคาดี

ติดต่อ สอบถาม
Tel : 086-660-9565
Line: @doovela (ใส่ @ ด้วยนะครับ)

---------------------------------------------------------------------------------------------------

TAG Heuer Aquaracer Diamond Quartz - White MOP Dial (Boy Size)
42,000 บาท

TAG Heuer Link Automatic Calibre 6 - Black Dial (Men)
39,000 บาท

TAG Heuer New Aquaracer Quartz - White MOP Dial (Boy Size)
30,000 บาท

TAG Heuer Link Quartz - Silver Dial (Ladies)
28,000 บาท