********* เสื้อผ้าเก๋ๆ น่ารัก มีสไตล์ ทั้งของใหม่และของมือสองสภาพดีค่ะ เชิญแวะชมก่อนได้ค่า ***********

ตัวที่เป็นของใหม่ ซื้อมาแล้วยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ
ส่วนของที่เป็นมือสอง สภาพยังดีเยี่ยมทุกตัวค่ะ เคยใส่แค่ 1-2 ครั้ง
ถ้ายังงัยช่วยอุดหนุนด้วยนะคะ ^^

เสื้อผ้าทุกตัว ตั้งราคารวมค่าส่งแบบลงทะเบียนแล้วค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืนนะคะ
CF แล้วโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ (สามารถยืดหยุ่นได้ค่ะ) หลังจากนั้นแล้วจะปล่อยให้คนที่ CF คนต่อไป

สนใจซื้อหรืออยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม PM มานะค่ะ หรือติดต่อที่ neung_nancy@hotmail.com ค่ะ ^^

1. เสื้อยืดแขนกุดสีเหลือง size L จาก Para-Nada [brand-new] 550 บาท
กว้าง 14นิ้ว ยาว 23.5นิ้ว (ตัวเล็กมากค่ะ ใส่ไม่ได้ รัดแม่ค้าติ้วๆๆๆ)

2. เสื้อเชิร์ดลายดอกไม้เล็กๆ สีน้ำตาลอ่อน Periscope size S [used] 500 บาท
กว้าง 17นิ้ว ยาว 22นิ้ว (เป็นกระดุมแบบแป๊กนะคะ ตัวนี้ซื้อจากอเมริกาค่ะ ห้าง Kolts เคยใส่ไป 2 ครั้งค่ะ)

3. เสื้อยืดแขนล้ำสีน้ำตาลลายดอก Old Navy size S [used] 450 บาท
กว้าง 16นิ้ว ยาว 21นิ้ว (ตัวนี้ก็ old navy ซื้อที่อเมริกาเหมือนกันค่ะ ใส่ 1 ครั้ง)

4. เสื้อยืดสีเทาชายผูกโบว์ Jaspal size S [used] 500 บาท
กว้าง 17นิ้ว ยาว 25นิ้ว (สวยและดูดีเลยล่ะค่ะตัวนี้ แม่ค้าเตี้ยไป เสื้อมันยาว ใส่แล้วไม่ค่อยสวย เลยขายค่ะ เคยใส่ 1 ครั้ง)

5. เสื้อยืดสีแดงอิฐ FCUK size S [used] 400 บาท
กว้าง 17นิ้ว ยาว 23นิ้ว (ใส่ครั้งเดียวเช่นเคยค่ะ ขอบคอจะเป็นแบบรุ่ยเล็กน้อย เป็นสไตล์นะคะ ไม่ใชตำหนิค่า ^^")

6. เสื้อยืด Cat collection สีกรมท่าเข้มจาก Fly Now size 6 [used] 550 บาท
กว้าง 16นิ้ว ยาว 24นิ้ว (น่ารักดี แต่ว่าแขนล้ำ เลยโชว์ล่ำไปหน่อย ใส่ครั้งเดียวเหมือนกันค่ะ แหะๆ)

7. เสื้อถักตัวยาวสีดำจาก CC-OO size M [new] 600 บาท
อกกว้าง 24-25นิ้ว สะโพกยืดได้กว้าง 25-26นิ้ว ยาว 30นิ้ว (ถักเป็นลายดอกไม้ด้านหน้าด้วยนะคะ ซื้อมาแล้วยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ แต่ว่าซักไปแล้ว เพิ่งนึกได้ว่าใส่กะเลกกิ้งสีเทาก็สวยเก๋ดีนะเนี่ย ^^)

8. แจ็กเก็ตตัวสั้นผ้ากำมะหยี่สีน้ำเงิน-กรมท่า จาก Jousse [used] 500 บาท
กว้าง 16นิ้ว ยาว 20นิ้ว (ใส่ 1-2 ครั้งค่ะ)

9. เสื้อแขนกุดสีดำขอบชมพู จาก Blue Corner size M [used] 400 บาท
กว้าง 15นิ้ว ยาว 22นิ้ว (ใส่ 1 ครั้งค่ะ)

10. เสื้อยืดสีกรมท่าเข้มลาย Aloha size XS จาก Bossini [brand-new] 600 บาท
กว้าง 16นิ้ว ยาว 21นิ้ว (ซื้อมาเพราะชอบสีและลาย ด้วยความอยากได้ล้วนๆ แต่แล้วก็ใส่ไม่ได้ เพราะเล็กมากกกก (เมื่อเทียบกะตัวแม่ค้า T_T))

11. เสื้อผ้ายืดซีทรู JASPAL ลายขวาง แขนล้ำ size L [used] 350 บาท
กว้าง 16-17นิ้ว ยาว 21นิ้ว (เคยใส่ครั้งเดียว แล้วก็ไม่ค่อยได้ใส่แล้วค่ะ เพราะแขนล้ำขึ้นเรื่อยๆ -*- มีตำหนิเล็กน้อยนะคะ)

12.เสื้อยืดโปโล SISLEY [used] 400 บาท
กว้าง 16.5นิ้ว ยาว 20นิ้ว (ใส่ 2 ครั้งค่ะตัวนี้ ตัวมันผ้าดี แต่สั้นไปหน่อยก็เลยขายค่า)

13. กางเกงยีนส์ CC-OO size 37 [brand-new] 1350 บาท
เอว 28-30นิ้ว สะโพก 36-38นิ้ว ต้นขา 16นิ้ว น่อง 15นิ้ว ชายกางเกงกว้าง 16นิ้ว ยาว 42นิ้ว
ตัวนี้ใส่แบบพับขอบกางเกงได้ค่ะ พับขอบแล้วจะยาว 40นิ้วค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN นะคะ