ขอความคิดเห็น เพื่อเปิดตัว เครื่องมือ Community Post Thank - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 56
    story2lady's Avatar
    story2lady is offline Trusted Member Master Brandname
    story2lady's Bank Account
    • Bank Account 1: 256X0X3X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

รัก SBN จังนับวันยิ่งหน้าอยู่มากขึ้น
    ✿✿♥♥ Don't worry about people from the past because there's a reason they aren't in your future... ♥♥✿✿

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member Master Brandname
    give759's Bank Account
    • Bank Account 1: 372X0X6X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Maneerin Lake&Lakun Village Pathumthani

รับ ซาบ ค่ะ มีของเล่นใหม่อีกแล้ว ขอบคุณ SBN ที่มีชุมชนดีๆแบบนี้
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 080-211-4445 give
    Whats app & Line
    ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

tumaor's Avatar
    tumaor is offline Member Newbie Brandname
    tumaor's Bank Account
    • Bank Account 1: 705X4X4X8X
    • Bank Account 2: 033X3X0X8X

Red face ขอบคุนค่ะ สำหรับสิ่งดีๆแบบนี้^_^

ขอบคุนทางSBN นะคะ สำหรับสิ่งต่างๆที่ทำขึ้นมาเพื่อส่วนรวม เพื่อเป็นกำลังใจให้คนดีๆต่อไป

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member Brandname Fan
    pepsi5510's Bank Account
    • Bank Account 1: 753X2X0X0X

wowww ขอบคุณพี่ webmaster และทีมงาน ที่นําสิ่งดีๆมาให้ตลอด..
    ดีมากๆครับ .

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

organ_kaviya's Avatar
    organ_kaviya is offline Registered Member Master Brandname

ดีจังคร้า รับทราบก๊าบ
    @@OrgaN@@♥♥♥.·:*¨¨*:·.A.·:*¨¨*:·.FIVE.·:*¨¨*:·.STAR.·:*¨¨*:·.BUYER.·:*¨¨*:·.♥♥♥

appletan is offline Registered Member Newbie Brandname

Thumbs up คิดว่าเป็นเครื่องมือที่ดีค่ะ

เป็นเครื่องมือที่ช่วยส่งเสริมให้สมาชิกทุกคน ที่อยู่ในสังคมนี้ ดูแลซึ่งกันและกัน
    ขอบคุณ SBN ที่สละเวลา เอาใจใส่ชุมชนแห่งนี้ให้น่าอยู่และน่าเชื่อถือ
    มากๆ ค่ะ ขอบคุณจากใจจริงๆ

nootpao's Avatar
    nootpao is offline Trusted Member Brandname Fan
    nootpao's Bank Account
    • Bank Account 1: 399X0X0X7X

Thumbs up

ดีค่ะ ดีมากๆๆ
    "อสาธุธํ สาธุนา ชิเน พึงชนะความไม่ดีด้วยความดี"
    "อกฺโกเธน ชิเน โกธํ พึงชนะความโกรธด้วยความไม่โกรธ"
    "เย จ ตํ อุปนยฺหนฺติ เวรํ เตสํ น สมฺมติ เวรของผู้จองเวร ย่อมไม่ระงับไปได้"
    "เย จ ตํ นูปนยฺหนฺติ เวรํ เตสูปสมฺมติ เวรของผู้ไม่จองเวร ย่อมระงับดับได้"

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

Blog Entries
    12

Quote Originally Posted by greenpark View Post
    แล้ว jtp ยังมีอยู่มั้ยค่ะ
    มีอยู่ครับ

TTP ออกแบบมาเพื่อใช้ในการขอบคุณ ความคิดเห็น ของเพื่อนสมาชิก ส่วน JTP มีไว้เพื่อตรวจสอบ การกระทำผิดกฏของชุมชนครับ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

12

Quote Originally Posted by apinya40 View Post
    เป็นเครื่องมือที่ดีค่ะจะได้ให้กำลังใจเพื่อน ๆ ที่เสียสละเวลามาแนะนำและแก้ไขปัญหาต่าง ๆ ให้เพื่อน ๆ ในเวป

ขอบคุณ Webmaster นะคะที่เสียสละและดูแลพวกเราเป็นอย่างดี

ปล. แล้วเครื่องมือที่ติดดาวให้ Webmaster มีมั๊ยค่ะ จะได้เข้ามากดทุกวันเลย อิอิ..อิอิ
    Quote Originally Posted by Khunte View Post
    เป็นเครื่องมือที่สุดยอดครับ

Quote Originally Posted by KAN View Post
    รับแซ่บ และ ขอบคุณทีมงานมากๆค่ะ

-------------

อยากเสนอให้มีเครื่องมือ เห็นด้วย และ ไม่เห็นด้วย อยู่ด้านล่างของโพสนั้นๆ
    แบบว่า อาจเป็นสัญลักษณ์เล็กไว้กดใต้กระทู้นั้น เช่น

ปุ่มกด เห็นด้วย

ไม่เห็นด้วย

อยู่ด้านล่างอะไรประมาณนี้อะค่ะอธิบายไม่ค่อยเก่ง แหะๆ
    Quote Originally Posted by noo_pizza View Post
    ดีนะเราว่า....
    รับแซ่บ และรอปฏิบัติตามก๊าบบบ

ขอบคุณทีมงานค่ะ
    Quote Originally Posted by makeberry View Post
    ขอบคุณทีมงานค่ะ ที่สร้างเครื่องมือดีๆให้เสมอมา
    จะปฏิบัติตามแน่นอนค่ะ ^^
    Quote Originally Posted by Drmoonoi View Post
    ขอบคุณสำหรับเครื่องมือใหม่นะคะ แต่ขอออกความคิดเห็นนิดนึงนะคะ คือพี่ว่ามันแอบมีหลายขั้นตอน เกรงว่าจะซับซ้อนเกินไป จะไม่จูงใจสมาชิกให้ใช้นะคะ ถ้าสมมติว่าทำแถบด้านล่างแล้วเป็นช่องให้ติ๊กโดยตรงอย่างเดียวละจ้ะ จะช่วยลดขั้นตอนบ้างไหมเอ่ย ยกตัวอย่างเช่น

_ ขอบคุณ กับความเห็น เนื่องจากมีประโยชน์ด้านแชร์ความรู้ (ในวงเล็บ จะแสดงชื่อคน TTP)
    _ ขอบคุณ กับความเห็น เนื่องจากมีประโยชน์ด้านแก้ปัญหา
    _ etc..........
    และก็มีแถบบาร์แสดงคะแนนโหวต ด้านล่าง

คือพี่เอง มีความรู้เรื่องคอมน้อยมากๆนะคะ เลยไม่ทราบว่าที่เสนอไปมันมีความเป็นไปได้ทางการจัดทำ และ ทางเทคนิค มากน้อยแค่ไหนนะคะ
    Quote Originally Posted by apretty View Post
    ขอขอบคุณทีมงานนะคะ ที่สร้างสรรค์เครื่องมือใหม่ๆ ขึ้นมาเพื่อพัฒนาระบบใน SBN ให้เป็นชุมชนที่น่าอยู่ยิ่งขึ้นค่ะ
    Quote Originally Posted by catdojo View Post
    รู้สึกดีกับระบบนี้นะคะ คิดว่าช่วยเป็นกำลังใจให้คนที่เข้ามาตอบหรือมาโพสได้เป็นอย่างดี

ขอบคุณทีมงาน SBN มากๆค่ะ

Quote Originally Posted by story2lady View Post
    รัก SBN จังนับวันยิ่งหน้าอยู่มากขึ้น
    Quote Originally Posted by give759 View Post
    รับ ซาบ ค่ะ มีของเล่นใหม่อีกแล้ว ขอบคุณ SBN ที่มีชุมชนดีๆแบบนี้
    Quote Originally Posted by tumaor View Post
    ขอบคุนทางSBN นะคะ สำหรับสิ่งต่างๆที่ทำขึ้นมาเพื่อส่วนรวม เพื่อเป็นกำลังใจให้คนดีๆต่อไป
    Quote Originally Posted by pepsi5510 View Post
    wowww ขอบคุณพี่ webmaster และทีมงาน ที่นําสิ่งดีๆมาให้ตลอด..
    ดีมากๆครับ .

Quote Originally Posted by organ_kaviya View Post
    ดีจังคร้า รับทราบก๊าบ
    Quote Originally Posted by appletan View Post
    เป็นเครื่องมือที่ช่วยส่งเสริมให้สมาชิกทุกคน ที่อยู่ในสังคมนี้ ดูแลซึ่งกันและกัน
    ขอบคุณ SBN ที่สละเวลา เอาใจใส่ชุมชนแห่งนี้ให้น่าอยู่และน่าเชื่อถือ
    มากๆ ค่ะ ขอบคุณจากใจจริงๆ
    Quote Originally Posted by nootpao View Post
    ดีค่ะ ดีมากๆๆ

ขอบคุณ เพื่อนๆสมาชิกทุกคนครับ ที่ให้กำลังใจทีมงานครับ

ตอนนี้ ทีมงานกำลังประชุม เพื่อปรับจูน TTP ครับ และถ้าเรียบร้อยเมื่อไร จะแจ้งกำหนดการณ์เปิดตัวอีกครั้งครับ

หากเพื่อนๆ มีความคิดเห็นอย่างไร สามารถแจ้งเพื่อช่วยเหลือทีมงานในการออกแบบ ปรับจูนได้ โดยการโพสต์ในกระทู้นี้ครับ

ขอบคุณมากครับ

12

Smile

Quote Originally Posted by KAN View Post
    รับแซ่บ และ ขอบคุณทีมงานมากๆค่ะ

-------------

อยากเสนอให้มีเครื่องมือ เห็นด้วย และ ไม่เห็นด้วย อยู่ด้านล่างของโพสนั้นๆ
    แบบว่า อาจเป็นสัญลักษณ์เล็กไว้กดใต้กระทู้นั้น เช่น

ปุ่มกด เห็นด้วย

ไม่เห็นด้วย

อยู่ด้านล่างอะไรประมาณนี้อะค่ะอธิบายไม่ค่อยเก่ง แหะๆ

ขอบคุณ คุณ KAN สำหรับความคิดเห็นเรื่อง เครื่องมือ ปุ่ม เห็นด้วย และ ไม่เห็นด้วยครับ

ทีมงานขอนำความคิดเห็น ไปพิจารณานะครับ ขอบคุณครับ

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast