กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

nattarika

แก้ไขค่ะ

Rate this Entry
แก้ไขขอลบออกค่ะตอนแรกคิดว่าสามารถโพสต์ได้แต่เข้าใจผิดพลาลบออกนะคะ เกิดการเข้าใจผิดคิดว่าสามารถกด Blog this Post ตรงกระทู้ห้องซื้อขายไฮสตรีที่เราโพสต์ไว้จะเก็บในบล๊อคของเราได้

แต่ได้รับพีเอ็มเตือนมาแบบนี้ต้องขอโทษด้วยค่ะ ต่อไปจะไม่ทำแล้วค่ะ เพราะเข้าใจผิดคิดว่ากดแล้วเราสามารถเซฟหน้ากระทู้ของเราไว้ได้ ขอโทษจริงๆนะคะ

Updated 07-07-11 at 00:26 by nattarika

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments