กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

wnonach

Sweden Sep 09 @ 2

Rate this Entry

กินลมชมวิว อะนะ อิอิ

แถวสแกนดิเนเวีย ส่วนใหญ่มีแต่ทะเลน้ำลึกอะค่ะ ภูมิประเทศคล้ายๆกันแตกต่างกันน้อยมาก สวีเดนมีพื้นที่ที่ลาดมากกว่า นอร์เวย์ ที่นอร์เวย์มีภูเขาหินสูงๆเยอะม้ากกกกกกกค่ะ

คนที่นี่ส่วนใหญ่ก็จะมีเรือยอชส่วนตัว ใช้เรือเดินทางช่วงหน้าร้อนไปได้ทั่วไปหมด ตั้งแต่ นอร์เวย์ สวีเดน เดนมาร์ด เยอรมันนี อีกมากมายค่ะ บางครั้งไปกันเป็นเดือนๆ แต่ก็ไม่เบื่อนะคะเพราะว่า เราสามารถจอดเรือไว้แล้วก็ไปเที่ยวในเมืองได้ตามสบาย

ต้องขออนุญาตนะคะ ท่านผู้ชมขาทริปนี้มีรูป คนขับรถ กะ แจ๋ว เยอะมากยังงงๆว่าทำไมมีรูปเยอะจังทริปนี้ ปรกติจะถ่ายแต่วิวนะคะ เลือกแล้วว่าจะไม่เอามาลงแต่วิวก็สวยอะค่ะ แล้วคราวนี้รูปถ่ายมาไม่ค่อยเยอะด้วย พยายามดูวิวนะคะ เอิ้กกกกๆๆ

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments