กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Uncategorized

Entries with no category

1. ขอความกรุณาผู้เชี่ยวชาญตรวจสอบกระเป๋าหลุยส์ทั้ง2รุ่นนี้ให้ทีค่ะ ได้มาจากsbnแต่ดูไม่เป็นว่าแท้มั้ย มือใหม่ค่ะ !!!!

Quote Originally Posted by Louis_Mc View Post
    Neverfull มีทั้ง made in frane And Made in spain Ka

สาย strap ลองดูนะคะ จะมีปั้ม Louis Vuitton Mand in france อยู่ที่สาย ดูให้ละเอียดๆๆนะคะ ไล่จากหัวสายไปท้ายสายเลย มีปั้มแน่นอนคะ ไม่หัวสายก็ บริเวรที่ปรับสายอะคะ ลองดูนะคะ
    ...
    Categories
    Uncategorized