กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Uncategorized

Entries with no category

1. ประกาศปรับรายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ

Quote Originally Posted by ztkiiek-cake View Post
    คิวที่ 2033 เคยส่งเอกสารไปแล้ว เลขที่บัญชี กับรูปถ่ายขึ้นว่า
    Your information has been approved!!
    แต่ บัตร ปชช ไม่ขึ้นแบบนี้ แสดงว่าไม่ผ่านใช่ไม๊คะ
    ได้ส่งไปให้ใหม่แล้วนะคะ ในคิวที่ 2009
    เพราะว่าไม่ขึ้นแจ้งเตือนอักษรสีแดงแต่อย่างใดค่ะ ว่าเอกสารครบหรือไม่ครบ
    รบกวนตรวจสอบให้ใหม่ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    Categories
    Uncategorized