กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Uncategorized

Entries with no category

1. เตือนภัย มิจฉาชีพ "นางสาว วิมลทิพย์ จารุกิจพิพัฒน์"

เรากับคุณ knok-knok ไม่ได้เป็นอะไรกันค่ะ เปนลูกค้าเรา ซึ่งไม่ได้รู้จักเปนการส่วนตัวด้วยซ้ำ ส่วนเรื่องกระทู้นี้ เราเพิ่งเข้ามาดูค่ะ ไม่คิดว่าจะแรงขนาดนี้ เราไม่ทราบว่าใครคือ จขกท. แต่มั่นใจว่าเค้าได้รับเงืนคืนแล้วค่ะ ...
    Categories
  2. เตือนภัย ร้านขายของในIG ชื่อ"pennybagsclothing" โอนเงินแล้วไม่ส่งของ

Quote Originally Posted by salila View Post
    ขอคอนเฟิร์มอีกคนค่ะ ตอนนี้ก็ยังไม่ได้รับของจากร้านนี้เหมือนกัน
    อ้างว่าติดสงกรานต์ของโดนตีกลับมา นี่ผ่านไปเป็นอาทิตย์แล้ว
    ไลน์ไปหายเงียบเลยค่ะ ช่วยกันเตือนภัยแม่ค้าไร้จรรยาบรรณ!!!
    เราเองนะคะ ขอทราบชื่อ ของที่เคยสั่งค่ะ คอนแทคไลร์เราหายเกลี้ยง ไม่สามารถติดต่อลูกค้าได้ แค่เคบียร์ไปหมดแล้วค่ะ
    Categories