กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Blog Comments

1. zidezu's Avatar
    ของแท้เค้าไม่มีสีแดงกะม่วงเหรอคะ แอะแต่ร้านที่เราซื้อมาเค้าก็ขายของแท้ มีสีนี้ด้วยหนิหน่า ชักงงแล้วสิเนี๊ยะ ทำไมมันปลอมเหมือนแบบนี้คะ
  2. planny's Avatar
    ก็ใส่อยู่ ซื้อมาจากเซ้นทรัลชิดลม ปลอมแน่ๆ ฟิตฟลอฟ เป็นของอังกฤษ เอามาจาก อเมกาได้ไง แฟนเราเป็นคนอังกฤษ แฟนเพื่อนเราก้เป้นคนอังกฤษ ของๆอังกฤษเราย่อมรู้ ถ้ามันเป็นรองเท้าประเทศอื่น เราคงไม่รู้แน่ขนาดนี้ ว่ามันปลอม
  3. wanjee's Avatar
    ขอบคุณมากค่ะ สำหรับ comment