กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

All Blog Entries

1. แม่ค้าควรจะรับผิดชอบไหม? หากสินค้าไม่ตรงกับรูปที่ลงไว้!!!

Quote Originally Posted by vapee View Post
    ดูจากภาพ เรามองว่า เป็นสีดำนะคะ
    แต่ปกติแล้ว ผู้ซื้อควรสอบถามให้ดีก่อนซื้อนะคะ เพราะแม่ค้าบรรยายน้อยมาก

ส่วนเราเอง เคยซื้อเสื้อผ้าซาตินจากน้องในนี้มา 1 ตัว นานมากแล้ว เธอบรรยายว่า ไม่เคยใส่เลยสักครั้ง เราก็ซื้อ แต่ขอโทษ
    เสื้อที่ส่งมามีรอยรีดจนขึ้นเงาเตารีดเลย พอได้เห็นก็โยนลงถังขยะเลยค่ะ แล้วสาบส่งเลย ซื้อเสื้อต่อคนอื่น ขนาดไม่ได้ซื้อมือ 2 นะเนี่ย

เห็นด้วยเช่นกันค่ะ แม่ค้าแจ้งรายละเอียดใหม่ป้ายห้อย ...
    Categories
    Uncategorized
  2. Rossalux Jeans Levi's

Jeans Levi's

กางเกงยีนส์กับเสื้อยืด
    กับวันสบายกับตัวเราเอง
    ทดสอบนะคร้า ผิดพลาดขอโทษด้วยค๊ะ
    ขอบคุณทีมงาน SBN ที่จัดทำพื้นที่ดีดี
    Tags: rossalux Add / Edit Tags
    Categories
    All Other
  3. แวะมาบอกบุญ เนื่องจากการเสียชีวิตของน้องนาตาลีหรือฉายาที่พี่ๆน้องตั้งให้ว่า น้องกังฟู หรือ หนูนา ของป้าๆน้าๆคะ

Quote Originally Posted by nam View Post
    เนื่องจากมาสมาชิค SBN หลายๆท่านได้ร่วมบริจากเงินทำบุญในการปรับปรุงห้องพักเด็กของตึกตะวัน โรงพยาบาลสวนดอก คลิ๊กดูรูปอัพเดทการปรับปรุงห้องได้เลยนะคะ จะพยามเอารูปมาอัพเดทเรื่อยๆคะ
    ...
    Categories
  4. แวะมาบอกบุญ เนื่องจากการเสียชีวิตของน้องนาตาลีหรือฉายาที่พี่ๆน้องตั้งให้ว่า น้องกังฟู หรือ หนูนา ของป้าๆน้าๆคะ

Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    พี่น้ำคะ
    เดี๋ยวเย็นนี้จะไปโอนเงินให้แล้วจะPM ไปบอกนะคะ

.. before & after คนละเรื่อง คนละอารมณ์เลยค่ะ ...

ผลบุญของพี่น้ำในครั้งนี้ส่งผลให้น้องนาตาลีเป็นนางฟ้าน้อยๆบนสวรรค์แน่นอนค่ะ
    ขอให้พี่น้ำและคุณคริส เข้มแข็งขึ้นในเร็ววัน นะคะ
    ขอบคุณมากนะคะ
    Categories
  5. แนะนำวิธีการเริ่มต้นเขียนBlog

by , 06-02-10 at 17:40 (ยินดีต้อนรับเข้าสู่ webmaster's blog)
    แนะนำวิธีการเริ่มต้นเขียนบอล์ก

ขอเชิญให้เพื่อนๆ โพสกระทู้ในForum ก่อนนะครับ ถึงจะค่อยทำการนำกระทู้ไปใส่ลงในบอล์คของเพื่อนๆ
    ซึ่งจะทำให้เนื้อหาที่เพื่อนๆโพส มีอยู่ทั้งใน Forum และBlog ของเพื่อนๆเอง
    โดยมีวิธีดังต่อไปนี้ครับ

ส่วนคู่มือการปรับแต่งBlogในส่วนอื่นๆ กำลังอยู่ในระหว่างการจัดทำคู่มือครับผม

...