กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

All Blog Entries

1. REVIEW --MUST HAVE [[ classic LV collection ]]-- trevi, neverfull, delightful, palermo, minilin

Quote Originally Posted by little_by_little View Post
    รีวิวเล็กๆน้อยๆ เผื่อจะเป็นประโยชน์กับคนที่กำลังมองหากระเป๋าคลาสสิค ถึกทนซักใบ 555+ LVเรียกได้ว่าเป็นแบรนด์เนมใบแรกในชีวิตของหลายๆคน รวมถึงจขกท.ด้วย ด้วยราคาไม่เกินเอื้อม ซื้อง่ายขายคล่อง ราคาไม่สูงมาก ง่ายต่อการตัดสินใจ ทำให้อดใจซื้อไม่ได้ทุกที><(ไม่รู้คนอื่นเป็นเหมือนกันรีป่าว) บางทีขายไปแล้วก็หาซื้อกลับมาใหม่ เห้อ....เมื่อไหร่จะหยุดซะทีนะเรา555+

เริ่มด้วย LV monogram ลายนี้สุดคลาสสิค
    ...
    Categories
    Uncategorized
  2. ใบCites ที่เป็นใบเซอของกระเป๋าหนังจระเข้ของแอร์เมส

เบื่อนางพวกรู้มากรู้เยอะนะคะสำหรับน้องมาเลยอยากจะบอกว่า ใบรับรองcites ของหนังจระเข้เนี่ยทางแอร์เมสเค้าจะออกให้แต่เฉพาะคนที่จะไปทำแทกรีฟัลเท่านั้น เพราะฉะนั้นสำหรับคนซื้อที่เป็นเรสซิเดนท์จะไม่มีสิทธิทำแทกรีฟัลและก็ทางแอร์เมสก็จะไม่ออกใบนี้ให้ค่ะกรุณาทำความเข้าใจใหม่กันซะด้วยนะคะ
    Categories
  3. รบกวนช่วยตรวจสอบ Speedy EPI Size 30 ให้หน่อยค่ะ

Thanks ja
    Quote Originally Posted by kim-juu View Post
    แท้ค่ะ.................
    Categories
  4. แม่ค้านาม Berich_88 ขายของปลอมให้ค่ะ

Quote Originally Posted by goggigg View Post
    เราได้ตกลงซื้อ lv zippy damair และโอนเงินไปให้แม่ค้า 9 ตุลา ส่ง EMS ถึงวันที่ 18 แต่ไม่อยู่บ้านปณ.เลยออกใบแจ้งรับไว้ที่ตู้รับ. กลับมา 20 ตุลาเลยโทรแจ้งให้ปณ.มาส่งให้อีกรอบ ปรากฏว่ารูปร่างสินค้าแปลกๆ
    ...
    Categories
  5. Review : ขนตา Ardell ที่เค้าว่าดี ไม่เจ็บ ติดง่ายสุดๆ เเละกาวติดขนตา Duo อีกเเบรนด์ที่ว่าติดทน

by , 25-10-12 at 13:26 (IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^)
    ยังไม่จบกะขนตา
    รอบนี้ Irisa ได้ลองซื้อขนตายี่ห้อ Ardell ที่ถึงขั้นต้องพรีจากต่างประเทศเลยทีเดียว เพราะไม่ค่อยพบในเมืองไทย สรรพคุณคือ ติดง่าย เป็นธรรมชาติ

ซึ่งน้องที่เเนะนําเราเค้าบอกว่าทําจากเส้นผมจริง
    อ่านะ พอพอๆๆ รู้ว่าติดอะไร ไม่ต้องกลัว เพราะเราติดเเล้วหลายวันไม่มีใครมารังควาน ฮ่าๆ
    เข้าเรื่องต่อ คู่นึงประมาณ 200-280 บาท เเล้วเเต่เจ้า ซึ่งขอบอกว่า ติดดีจริง ดังนี้

1. ติดง่ายมากเเม้ขนตานี้ใช้เป็นครั้งเเรก (ไม่ใช่พึ่งติดครั้งเเรกในชีวิตนะ) ...

Updated 25-10-12 at 13:40 by SSSweetenedgirLLL

Categories
    Hi Street , Review : False Eyelashes