กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

iamwhite

1. อยากทราบว่า LV monogram กับ LV ลายตาราง อันไหนใช้ดีกว่ากันค่ะ

ขอบคุณจร้า (มือใหม่หัดซื้อจร้า)
    Categories
    Hi End
  2. ขอถามเรื่อง Collonil Reiniger กับ cowhide ค่ะ

Collonil Reiniger จะช่วยทำให้รอยดำๆ ของ cowhide ที่เกิดจากการถือ จางหายไปได้จริงๆ หรือเปล่าคะ
    Categories
    Hi End