กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

astergil13

1. UPDATE

ขออนุญาติอัพเดทนะคะ ^^

ขอบคุณทุกท่านที่ถามไถ่กันเข้ามา และติดต่อซื้อจากกระทู้ Pre Order ค่ะ
    ลูกค้าทุกท่าน หุยจดรายชื่อเอาไว้แล้วเรียบร้อยค่ะ

แต่เนื่องด้วยสถานการ์ณแบบนี้ โรงงานเค้าทำงานให้ลำบากน่ะค่ะ ตั้งอยู่บริเวณที่มีเหตุการ์ณพอดี
    งานจะเสร็จล่าช้านะคะ ขอกราบขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ ด้วยนะคะ

ฮืออออออ
    Tags: liv-berty Add / Edit Tags
    Categories
    Uncategorized
  2. Versace

ขอพักเรื่องนู่นนี่นั่นเอาไว้หน่อย หลังจากโทรจิกโรงงานทุกวัน เพราะกลัวทำช้ากว่ากำหนด เนื่องจากเหตุการ์ณไม่สงบ
    ตอนนี้ไม่ว่าใครๆก็รู้จักรางวัล นาฏราช โดยเฉพาะพี่อ๊อฟ ที่เดิมทีก็เท่อยู่แล้ว
    ...

Updated 18-05-10 at 22:24 by astergil13

Tags: fashion, versace Add / Edit Tags
    Categories
  3. 21 Guns

เป็นเพลงที่เพราะเพลงนึง อยากให้ได้ลองดูเนื้อเพลงและความหมายค่ะ

Do you know what's worth fighting for?
    When it's not worth dying for?
    Does it take your breath away
    And you feel yourself suffocating?

Does the pain weigh out the pride?
    And you look for a place to hide?
    Did someone break your heart inside?
    You're in ruins

One, 21 guns
    Lay down
    ...
    Tags: musics Add / Edit Tags
    Categories
    All Other
  4. At Home

ชีวิตที่ต้องอยู่กับบ้านติดกันหลายวัน เนื่องจากเหตุการ์ณกีฬา เปิดสนาม bb gun กันเป็นวงกว้างจนเกือบคิดไปแล้วว่า ตัวเองอยู่ในประเทศอิสราเอล - -"

แต่ก็มีข้อดีที่ได้ใช้เวลาออกแบบแพคเกจเพิ่มเติม ให้กับผ้าพันคอตัวเอง
    เหนื่อยหน่อยแต่ทำเอง ออกแบบเอง กับมือ มันภูมิใจจริงจริ๊ง

ขอขอบคุณทุกๆท่านและ SBN มากๆค่ะ
    Categories
  5. What did You Wear Today?

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast