กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between wnonach and organ_kaviya

21 Visitor Messages

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
  1. Happy Valentine's Day ka, สบายดีไหมค่ะคุณ ออร์แกน คิดถึงจังค่ะ หนึ่งกำลังจะลงขายของคร้า ตื่นเต้น อือื เดี๋ยวคงได้ใช้บริการ catch fake สักนิดหน่อยนะคะ แล้วคุยกันนะคะ ซินเจีย ยู่อี่ ซินนี้ ฮวดใช้ คร้า
  2. คุณหนึ่ง หวัดดีคร๊า คิดถึงเหมือนกันเลยค่ะ ดีใจที่มีSBN มีเพื่อนๆที่น่ารักๆ วันนี้ ปั่นงาน มีเรื่องเซ็งๆ เหมือนกัลล เลย อิอิ นี่เเหล่ะ ชีวิตมนุษย์ ได้เเต่คิดเเบบนี้ค่ะ เเล้วจะสบายใจค่ะ คุณหนึ่ง ดูเเลตัวเองนะจ๊ะ คิดถึงจ๊า ไว้เม๊าท์กันใหม่น๊า
  3. สวัสดีคร้า คุณ ออร์แกน สบายดีไหมค่ะ คิดถึงค่ะอยากเม้านะ วันนี้หนึ่งหงุดหงิดมากกกกกกกกกกกกกกกกกกเลย เห็นสามีแล้วอยากไล่เธอออกจากบ้าน ฮาอาอา เกะกะหู และ ตา มากมาย ทำอะไรไม่ได้ดั่งใจเลยค่ะ เนี่ยหนึ่งต้องเดืนมาห้องคอม เพื่อปลดปล่อยไม่งั้น มีต่อย แน่เลยค่ะ ถ้าไม่มี เอสบีเอ็น นี่แย่เลยนะเนี่ยหาที่ลงไม่ได้ แล้วคุยกันอีกนะคะคุณ ออร์แกน ดุแลตัวเองด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขในวันทำงานค่ะ

คิดถึงคร้า
    หนึ่ง
  4. สวัสดีค่ะ คุณ Organ ขอบคุณมากนะคะ หนึ่งสบายดีคร้า แต่ยุ่งกับงานเหมือนกันค่ะ หนึ่งเพิ่งเข้ามาหลังจากเว็ปปรับปรุง งง ฮาๆๆๆ หาอะไรไม่เจอ ทำไง อือื เดี๋ยวไปอ่านข้อมูลหาอะไรอยู่ที่ไหนก่อนนะค่ะ คนแก่ตามไม่ทันอีกแล้ววว คิดถึงนะคะ ขอให้มีความสุขในวันทำงานค่ะ แล้วคุยกันคร้า คุณ Organ.
  5. Dear Khun Neung ka!! คิดถึงนะคร๊า ไม่เจอกัน สองวัน สบายดีนะจ๊ะ
  6. Dear Khun Neungคร๊า ปั่นงานอ่ะค่ะ วีคเอนนี้ มัวเเต่ยุ่งๆๆๆ คิดถึงเหมือนกันนะคะ ต้องรีบเข้ามาคุย เดี๋ยวเวปปิดสองวันจะอดคุยซะก่อน มีความสุขมากๆน๊าคุณหนี่ง Have a great and wonderful weekend too naka!Big hugs ka!Organ
  7. Dear khun Organ, how are you kha? I am busy this few days but miss you kha. hihihi.. Just wanna say hello to you and wish you have a wonderful weekend kha.

Neung.
  8. คุณหนึ่งจร๋า ไม่เก่ง เกิ่งไรหรอกจ๊ะ ก้อเพื่อนๆกันทั้งน๊าน มีไรๆก้อช่วยๆกันอ่ะจ๊ะ Good morning เช่นกันจ๊ะ ตอบคุณหนึ่งตอนเช้าในไทยพอดี อิอิ วันนี้อากาศเย็นสบายมากๆ ค่ะ ที่เบลเยี่ยมคงหนาวมากๆๆๆ คุณหนึ่งอย่าลืมดูเเลตัวเองน๊ะจ๊ะ รักษษสุขภาพด้วยน๊า คิดถึงค่ะ
  9. สวัสดีตอนเช้าคร้าคุณ organ ขา, หนึ่งก็ปลื้มคุณ organ อยู่เหมือนกันขยันๆช่วยเพื่อนตรวจสอบกระเป๋าเก่งจังเลยอะค่ะ หนึ่งชอบเที่ยวมากค่ะพอมารู้จัก เอสบีเอ็น ก็เลยสนุกกับการนำภาพที่เราไปเห็นอะไรๆมาให้เพื่อนๆได้ดูกันเล่นๆ แล้วอยู่เมืองนอกมันก็เหงาบางครั้ง ก็ได้ที่นี่แหละค่ะเป็นเพื่อนได้พูดคุยพอแก้เหงาไปได้ หนึ่งดีใจมากๆเลยค่ะที่คุณ organ แอ้ดเข้ามา หนึ่งรู้ว่าคุณน่ารักแน่ๆเลย โชคดีนะค่ะไว้คุยกันอีกน้า

หนึ่ง
  10. คุณหนึ่งจร๋า ยินดีมากๆๆค่ะที่ได้รู้จักกัน เห็นคุณหนึ่งอยู่บ่อยๆจ๊ะ ดูเเลตัวเองด้วยนะคะ แล้วก้อชอบรีวิวที่คุณหนึ่งเอามาให้ดูกันเมื่อช่วงคริสต์มาสอ่ะค่ะ อิอิอิอิ ชอบมากๆค่ะ ไว้คุยกันบ่อยๆอีกเนอะ
Showing Visitor Messages 11 to 20 of 21
Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast