กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between tustus and Wallee Janjaroen

1 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะ

เนื่องจากเราพรี MCM x mini สีชมพูอ่อนมา เราเลยอยากรบกวนตัวเองหน่อยได้ไหม ถ้าเราจะส่งรูปให้ตัวเองเช็คให้หน่อยได้ไหม่ค่ะ ว่าแท้หรือป่าว คือเราเคยซื้อไซด์เอสที่เอ็มควอเทีย แต่ x mini พรีมา กลัวๆกล้าๆ ว่าได้ของปลอมมาหรือปาว เพราะสมัยนี้ปลอมถึงเลขในการ์ด กับเลขในกระเป๋าตรงกัน ถ้าตัวเองโอเค เราจะส่งรูปให้ดู ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1