กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Miline.L and hirohoro

11 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. Thank you ka
  2. RF584670743TH
  3. 0824915050 kaa
  4. โอเคค่ะ พรุ่งนี้ส่งให้ + tranking no. นะคะ ขอบคุณมากค่า
    ขอเบอร์คุณลูกค้าด้วยนะคะ
    เพราะไม่ได้ให้ชื่อจริงมา เดี๋ยวไม่มีอะไรแสดงตัวเวลาเผื่อได้รับใบแจ้งน่ะค่ะ
  5. โอเคค่ะ พรุ่งนี้ส่งให้ + tranking no. นะคะ ขอบคุณมากค่า
  6. [QUOTE=Miline.L]โอนเงินแล้วคร่า

กรุณาส่ง
    Milene.L
    99/202 ม.ชวนชื่นรามอินทรา หมู่8
    รามอินทรา ท่าแร้ง บางเขน กทม.10230

ส่งของแล้วขอtracking number ด้วยนะจ๊ะตัวเอง
  7. พรุ่งนี้โอนแล้วจะแจ้งไปน้าา

ขอบคุณค่าาาา

ป.ล.ตัวเอง pm เต็มง่ะ
  8. ไม่มีค่า โอเคค่ะ

ยอด 750 ส่งลงทะเบียนนะคะ

โอนแล้วรบกวนแจ้งเลยนะคะจะได้ส่งให้ค่ะ
    ขอบคุณมากค่า
    ถ้าโทรศัพท์มาแจ้ง รบกวนหลัง บ่ายโมงนะคะ เช้ามีสอบน่ะค่ะ
  9. เหลือ 750 ป่ะคะ มีตำหนิไหมอ่ะตัวเอง

ถ้าไม่มีก็ cf คร่าา ขอเลขบช ด้วยค่ะ

พร้อมโอนภายในพรุ่งนี้เลยคร่า
  10. ใช่ค่ะ สนใจไหมคะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 11
Page 1 of 2 12 LastLast