กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between หมูน้อยกะฝอยทอง and mandarin_kiss

4 Visitor Messages

1. ได้ค่ะ อยากดูตรงไหนเป็นพิเศษรีป่าวคะ
    แต่จิงๆ ยังไม่ได้แกะพลาสติกเลยค่ะ
    ขอเฟิร์มว่าเป็นของแท้ค่ะ เพราะซื้อมาเอง
    ถ้าซื้อไปแล้วไม่ใช่ ยินดีคืนเงิน2เท่าค่ะ^^
  2. ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ไหมคะ
  3. ซื้อที่paris แต่ made in china ค่ะ
    ยังไม่มีCFค่ะ^^
  4. Longchamp Size S สีดำ นี่ made in อะไรคะ มีคนจองรึยังคะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4