กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between dada2122 and littlejay

1 Visitor Messages

1. แฟน ของ วี โทรหาพี่ค่ะ มาแนวใหม่ทำพูดจาดี แต่ ออกแนว ว่า ไม่ผิด ไม่คืนอยู่ดี
    พี่ว่า ช่วยไปอธิบาย ใน เวป คนรออ่านจะเป็นหมื่นแล้ว
    เค้าว่า ก็อยากโทรมาอธิบายก่อน
    ไอ้ บร้า หายไปตั้งหลัก หาคำอธิบาย ชาตินึงเลยนะ

บอกอีกว่า เนี่ย น้องวี ตกใจ เครียด ร้อไห้ จนพูดจากไม่รู้เรื่อง มีอะไรคุยกับผม ได้ น้องวี หัวไม่ดี

แล้วช้านจะคุยกับแกทำไม ไม่เห็นต้องเครียดอะไร คืนเงินมา ตั้งแต่ ยังไม่เป็นเรื่องก็จบ

เฮ้อ ไอ้ผีพนัน

เดี๋ยวพร่งนี พี่คุย กับ คุณหนึ่ง user loveukids ที่เค้าอาสา ช่วย เสร็จแล้วจะแจ้งข่าวให้ทราบนะคะ
    อยู่เฉยๆ รมณ์ ร่ม ๆ ก่อนเนอะ

น้องด้า ดูที่ profile หนูด้านขวามือล่างงสิ นางโดโรธี มันมารีวิว user หนูทำไมฟระ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1