กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between ammly and BBP

7 Visitor Messages

1. ติดต่อกลับด่วนนะคะ ไม่งั้นเราตามคุณไม่ปล่อยแน่
  2. ทำไมเมื่อวานของไม่ได้คะ ? แล้วขอเลข Tracking ไปหลายรอบไม่ตอบตกลงมีของหรือเปล่าคะ
    ถ้าไม่ได้เลข Tracking เราขอเงินคืนดีกว่าคะโอนให้ตั้งแต่วันจันทร์แล้วด้วย
    ไม่อยากมีปัญหานะคะ ถ้าเพิ่งส่งวันนี้ไม่ต้องส่งนะคะ เราขอเงินคืนติดต่อกลับเลยนะ
    ไม่งั้นเราขอลงกระทู้ร้องเรียน และจะไปแจ้งความ
  3. คุณค่ะ ขอเลขด้วยคะต้องเอาไว้เช็คของคะ
  4. ขอเลข tracking ด้วยนะค
  5. ส่งแล้วขอเลข tracking ด้วยนะคะ พอดีไม่ได้อยู่บ้านคะ
  6. แบบธรรมดาค่ะ ส่งพรุ่งนี้ ได้รับวันพุธค่ะ
  7. ได้หรือเปล่าคะ จะได้โอนให้เลยคะ
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7