กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between KaritDesign and IcyKornrapat

7 Visitor Messages

1. ช่วงนี้คุณกลิ้งหายไปเลยนะค่ะ ไม่เข้ามา Post อารัยให้ชมบ้างเลยค่ะ
    รออยู่นะค่ะ
  2. รอ review ใหม่ ของคุณกลิ้งอยู่นะค่ะ
    ชอบมากเลยค่ะ ใครไม่ชอบไม่ต้องไปใส่ใจนะค่ะ
  3. ขอบคุณนะค่ะคุณกลิ้ง
    ไอซ์จะลองแวะไปดูที่ Shop อีกทีค่ะ
  4. ถ้าไอซ์ไปซื้อที่ Emporium ต้องสั่งก่อนมั้ยค่ะ
    แล้วเข็มขัดแบบที่ใช้ได้ทั้งสองด้านราคาจะแพงกว่าปกติมั้ยค่ะ
    คือไม่ทราบรายละเอียดเลยอะไรเลยค่ะ
    พอดีสามีบอกว่าชอบ ก้อเลยอยากซื้อให้เป็นของขวัญค่ะ
    เค้าอยากได้สีน้ำตาลเข้มค่ะ ไอซ์ซื้อ Tods ให้เค้าใช้ขนาดความยาว 90 ค่ะ
    ไม่แน่ใจว่าความกว้างควรเป็นเท่าไหร่ดีค่ะ ใส่กับกางเกงสแลคค่ะ
    คุณกลิ้งช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
  5. ขอบคุณนะค่ะคุณกลิ้ง
    ตอบเร็วทันใจจังเลย
  6. อยากทราบราคาเข็มขัด Hermes ค่ะ ที่ Shop ไทยขายอยู่เท่าไหร่ค่ะ
    ราคาเข็มขัด + หัว
    แล้วถ้าสายสองสีราคาจะแพงกว่ามั้ยค่ะ
    คุณกลิ้งช่วยบอกหน่อยนะค่ะ
  7. ขอเป็นเพื่อนด้วยคนนะค่ะ

Ice
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7