กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between mangoes and pratze

10 Visitor Messages

1. ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
  2. เมื่อวานตอนเช้าส่งของแล้วแล้วค่ะ
  3. ส่งของไปให้แล้วนะจ๊ะ
  4. ขอเบอร์ติดต่อด้วยคะ
    จะแจ้งหลังโอนเงินค่ะ
  5. ส่อที่อยู่ให้ทาง pm. อีกทีได้มั้ยคะ
    ขอบคุณค่ะ
  6. แลกแค่ตัวแรกก่อนแล้วกันค้าา
    ส่งพรุ่งนี้เนอะๆๆๆ
  7. Pm เต็มค่ะ
    แม่ค้าเอาเป็นว่าแลกตัวแรกก่อนละกันค่ะ พอดีเราไม่ชอบผ้าขนๆค่ะ
    ^^ขอบคุณค่ะ
    แล้วเดรสตัดต่อรับไหมคะ เราลดให้อีก 20 ค่ะ เพราะได้ส่งพร้อมตัวแลกค่ะ
  8. หวัดดีค่ะ คุณแม่ค้าสะดวกส่งแลกพรุ่งนี้มั้ยจ๊ะ พอดีมีส่งของค่ะ
    เด๋วเข้ามาเช็ค pm ก่อน 10 โมงเช้านะคะ ขอบคุณค่ะ
  9. pm ไปแล้วค้า
  10. แม่ค้าส่ง pm ไปได้เปล่าคะ ตกลงแลกค่ะ ของแม่ค้ามีตําหนิมั้ย ของเราไม่มีค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 10