กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between syms and kykee

3 Visitor Messages

1. TC No. ครั๊บ
    EH 494317165TH

โอนเเล้วค่อยเเจ้งผมนะครั๊บไม่ต้องรีบครั๊บผมเคลียงานก่อนเลยครั๊บ

ขอบคุนครั๊บ
    peath
  2. ได้ครั๊บจะจัดส่งตามที่อยู่ที่ลงไว้นะครั๊บ
    เคลียงานเสร็จเเล้วค่อยโอนก็ได้ครั๊บเเค่โอนเเล้วpostเเจ้งไว้ก็ได้ครั๊บผม

ขอบคุนมากครั๊บ
    พีท~

ps.pm ของผมก็ใช้ไม่ได้เหมือนกันเรยขึ้นว่าเต็มตลอดเลยครั๊บ
  3. pmใช้ไม่ได้ครั๊บผม
    ยังไงpostไว้ที่Visitor Message นะครั๊บ

ขอบคุนมากครั๊บบบบบ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3