กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between luckie555 and laceidea

1 Visitor Messages

1. PM เต็มนะค่ะ
    <USED> ROSANIYOM CROP
    เสื้อครอปซีทรูสีโอรสอ่อน ขอบสีเข้ม

TOTAL 350 B. ส่งฟรีแบบลงทะเบียน

**วันนี้ตอนค่ำเเม่ค้าจะไปตจว. ถ้าโอนวันนี้พร้อมเเจ้งโอนก่อน 17.00 จัดส่งให้วันพรุ่งนี้ได้ค่ะ
    เเต่ถ้าแจ้งโอนหลังจากห้าโมงเย็นวันนี้ไปเเล้ว ขอส่งรอบวันจันทร์เลยนะค๊า

รายละเอียดโอนเงิน
    1. ชื่อบัญชี นายพิเชฐ กีรติขจรชัย
    เลขที่บัญชี 023-1-44991-7
    ธนาคารกรุงไทย สาขาสุรวงศ์

2. ชื่อบัญชี นายพิเชฐ กีรติขจรชัย
    เลขที่บัญชี 064-2-32507-8
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาสุรวงศ์ 2

3. ชื่อบัญชี นายพิเชฐ กีรติขจรชัย
    เลขที่บัญชี 170-0-56464-2
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาสี่พระยา

จัดส่งสินค้าวันถัดไปนับจากวันที่แจ้งโอนเงิน

หากไม่ได้รับการติดต่อกลับ หรือยกเลิกสินค้า ภายใน 2 วัน ขอติด Blacklist ค่ะ
    ติดขัดเรื่องวันโอน เเจ้งกลับได้ เเม่ค้าใจดีจ๊ะ ^O^

ขอบคุณค่ะ
    www.laceidea.com
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1