กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between luckie555 and juncojune

1 Visitor Messages

1. k.luckie pm เต็มอะค่าๆๆ* ส่งหาไม่ได้เลย

เราจะแจ้งว่าวันนี้ไปโอนเงินมาให้แล้วนะค้ะ 08/02/54
    โอนหน้าเคาเตอร์ ธ.กรุงไทย แล้วค่ะ / เข้าบัญชีกรุงไทยจ้ะ
    ยอดเงิน 1000 บาทถ้วน
    โอนเวลาประมาณ 3 โมง 50 กว่าๆค่า - ไม่เกิน 4 โมงค่ะ

***รบกวนเปลี่ยนที่อยุ่ในการจัดส่งของทีนะคะ รอ k.luckie pm มาถามเรื่องที่อยู่ในการส่งค่ะ จะได้ pm แจ้ง ที่อยู่ที่ใหม่ที่จะให้ส่งรองเท้ามาให้อะ่ค้า
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1