กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between srsamanita and P.LIL

1 Visitor Messages

1. Used black DKNY
    อก 33 เอว 25 สะโพก 34 ค่ะ แต่ว่ายืดหยุ่นได้นะคะ ขนาดชุดก็ถ้าอยากแก้ออกจะเอาไปแก้ให้ที่ช้อปได้ค่ะ
    อยากได้ราคาซักเท่าไหร่คะ? เพราะตัวนี้ซือมาเกือบ 2 หมื่น อยากได้เท่าไหร่ลองบอกมาก่อนแล้วกันค่า ถ้าให้ได้จะให้

ยังสนใจอยู่มั้ยคะ?
    ขอบคุณมากค่า
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1