Conversation Between hohiohnor_p and beeka

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between hohiohnor_p and beeka

5 Visitor Messages

1. 4050 รวมค่าส่งpost วันพรุ่งนี้ (วันอาทิด)พี่จะไปซื้อให้น้องที่สั่งอยู่ ราคารับได้ส่ง text บอกพี่หรือส่งเมลมาด่วนนะ moomee20@hotmail.com,001447846433204 เด้อ อากาสมันหนาวมาก พี่เหมือนจะไม่สบาย พี่จะได้ออกบ้านทีเดียว ไม่งั้นต้องอาทิดหน้าเลยอ่ะ กลัวมันจะหมดช่วงเซลซะก่อนนะ อย่าลืมแจ้งด้วย เพราะมันเวลมานานแระ พี่รู้สึกได้
    เวบswear ของที่เห้นในเวบเป้นของจากแวเฮ้าส์ที่โปรตุเกส ถ้าซื้อในเวบต้องเสียค่าส่งอีก 20ปอนด์ เด้อ (แต่ได้ของชัวร์)เพราะฉะนั้นพี่จะไปซื้อที่shopให้ แต่พี่ไม่รับประกันเรื่องของมีที่shopนะ กลัวไม่มีไซด์นะ
    ยังไงบอกพี่ได้จ้า ขอบคุณจ้าหนูนอ
  2. พี่บีครับ ช่วงนี้ยัง รับ ฝากหิ้วอยู่ปะครับ ถ้ายังรับ ฝากดู swear รุ่น silver leather 'Iggy' หน่อยครับ ไซส์ 42 ตอนนี้ในเวบ ขายอยู่ 58.10 ปอนด์ ครับ
  3. 26500 สำหรับเรานะน้องนอ สุดๆๆแล้วนะ เรื่องปลดล็อค ถามแจคได้นะ ราคาไม่เกิน1000 พันบาท รับประกัน ร้านประจำของแจคเค้า ส่วนสีขาวพี่ต้องเชคก่อนนะ เพราะมันมีน้อยกว่าสีดำ พี่ต้องไปถามshopก่อนเน้อ
    ขอบคุณจ้า
  4. พี่บีคร้าบๆๆๆ น้องนอเอง
    ถาม iphone 3G 16GB สีขาวหน่อยสิครับ ราคาเท่าไรอะครับ แล้วค่าปลดล๊คอคเมืองไทยประมาณเท่าไรอะครับ
  5. พี่บีครับ ได้รับเงินโอนผมยังเอ่ย ลืมถามครับ อย่าลืมรองเท้าสุดเท่ห์ของผมนะคร้าบๆ
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5