กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between bay_bay and bell_safehouse

3 Visitor Messages

1. คุณพี่ ...ที่หลังไปไหน บอกลูกค้าไว้ด้วยนะค่ะ

เด๋วเสียหายเยอะเลยค่ะ ความไว้ใจเป็นสั่งสำคัญมากเลยนะค่ะ ..

พรุ่งนี้กลับมาแล้วววว ซื้อของมาด้วยนะค่ะ เยอะๆๆเลย ตอบแทนน้อง ล้อเล่นนะค่ะ 5555

ขอบคุณค่ะ จะรอรับของนะค่ะ
  2. ปวด หัวเลย คุงน้อง ไม่น่าฝากเค้าไปเลยยยย กลุ้มอย่างแรงงง พรุ่งนี้ มีเวลาเดินซื้อของให้แล้วน่ะ
  3. ตอง พี่พร น่ะจ่ะ
    ขอบคุณมากเลย คุงน้อง
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3