กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between kero465200 and jipp

6 Visitor Messages

1. โอนให้แล้วนะค่ะ
  2. กะลังจะออกไปโอนให้นะค่ะ ยังไงลองเช็คดูด้วยค่ะ ส่งของแล้วแจ้งเลขให้ด้วยนะค่ะ

ปล.ไม่มีตำหนิ ชายรุ่ยใช่ป่าวค่ะ *-* เพื่อความชัวอิอิ เพราะไม่เหนของอ่ะค่ะ
  3. รับค่ะ โอนให้พรุ่งนี้เรยค่ะ ก่อนเที่ยง

ตามบัญชีที่ให้ไว้นะคะ bank กรุงเทพ

ที่อยู่ คุนโบ 73/91 ม.6 ต.บางเขน อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000
  4. รับค่ะ เข้าไม่ได้เรยอ่าค่ะ ขอโทดที ขอเลขที่บัญชีไทยพาณิชย์นะคะ โอนให้พรุ่งนี้เรยค่ะ ก่อนเที่ยง
  5. Ok ka
    เลขที่บัญชี
    ธนาคารกรุงเทพ
    0200314334
    อิสริยา อร่ามวงษ์
    ยอดโอน 1290-
    โอนแล้วแจ้งที่อยู่ทางอีเมลก็ได้นะค่ะถ้าเกิด pmไม่ได้อ่ะค่ะ
    แม่ค้าก็pmไม่ได้เหมือนกันอ่ะT_T
    ถ้าติดต่อแม่ค้าทางpmไม่ได้ก็ติดต่อทางอีเมลนะค่ะ
    Isariyas_dans@hotmail.com
    ขอบคุณมากนะค่ะ^^
  6. CF ผ้าพันคอค่ะ ส่งPMไม่ได้เลยค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6