กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between okiness and pompamm

5 Visitor Messages

1. ขอโทดมากเลยน้าค้าพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆ พอดีเน็ตมีปันหาเลยไม่ได้เล่นคอมหลายวัน จะโอนไปก็ไม่กล้าโอนเพราะพี่บอกว่ามีคนcfแล้วว
    แล้วก็ไม่มีเบอร์ติดต่อกลัีบด้วยอ่คะ
    ตอนนี้มีเสื้ออยู่รึเปล่าหลอค่ะ zenith รบกวนขอเบอติดต่อกลับด้วยนะคะ ขอบคุนมากคะะะ
  2. ไม่ทราบโอนไปแล้วหรือยังค่ะะ ?
  3. ขอโอนเป็นวันเสาร์ได้ไหมค่ะ จองไว้ก่อน แต่โอนแน่นอนค่ะ
  4. ขอเลขที่บัญชีด้วยคะ เสื้อ zenithorail 200 บาท
  5. ตัวนี้เป็นไซส์sนะคะ ตำหนิคือตัวzที่สกรีนบริเวณด้านหลัง คือทองมันจะลอกไปหน่อยน่ะค่ะ
    ตัวนี้ใส่ไปไม่ถึงห้าครั้งด้วยซ้ำ

Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5