กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Champa and wanjaiz

4 Visitor Messages

1. รูปเปิดเม็ดมะยมตามที่ขอนะครับ ส่วนรูปใบ service ผมไม่ได้เก็บไว้ แต่ยินดี ไปตรวจที่ shop หรือร้านทุกแห่งครับ
  2. เดี๋ยว ผมลงรูป เม็ดมะยมออกให้ดูนะครับ

ถ้าสนใจอยากตรวจสอบที่ศูนย์บริการ ได้ทุกเวลาครับ ถ้าศูนย์บอกปลอม ผมจ่ายค่าเสียเวลาให้ หมื่นนึง ครับ
  3. omega มีใบ service จากศูนย์ไหมครับ
    แล้วมีภาพตอนดึงเม็ดมะยมออกมาไหมครับ
  4. omega สวยครับ เสียดายอยู่ต่างจังหวัด ไม่ได้ไปดูเลย
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4