กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between c_chmint and skypirate

2 Visitor Messages

1. วันนี้ไม่บินค่ะ ป่วยยยยย จนจะเปื่อยอยู่แล้วเนี่ยค่ะ ไปบินวันจันทร์ค่ะ ไม่รู้ไหวรึป่าว
    แหะๆ สวยทั้งสองใบที่ชอบเลยค่ะ แต่ raisin ถ่ายรูปยังไง ก้อถ่ายได้ไม่สวย วันนี้กำลังลงขายซ้ำ เพราะซื้อมา 2 เนื่องจากชอบที่สุดดดดเลย ก้อคงเก็บไว้ใบนึง แล้วปล่อยใบนึง
    แต่ไหงเค้าขายยากจังไม่รู้เนี่ยคะ ไม่เป็นไร รอเนื้อคู่เค้าได้ค่ะ
    ส่วน jumbo เพื่อนจะกลับมากลางเดือน jan เห็นว่าหามาให้ได้ 1 ใบค่ะ แต่ยังไงต้องรอให้เห็นตัวเป็นๆก่อนค่ะ
  2. ไม่บินเหรอค่ะ วันก่อนแอบเห็น chanel cavier jumbo and balen raisin น้ำลายไหลอย่างแรงๆๆเลยค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2