กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between notzuons and haidosan

2 Visitor Messages

1. สวัสดีครับ

ต้องขอโทษด้วยครับที่ตอบกลับช้ามากกกก คือว่ากระเป๋าสตางค์ขายให้คุณลูกค้าอีกท่านไปแล้วน่ะครับ..
    แต่ผมจะบินต้นเดือนหน้า ถ้ารอได้ ก็ pre ไว้ก่อนได้นะครับ เดี๋ยวผมลดให้พิเศษ : )

ขอโทษอีกครั้งนะครับ
  2. Can you discount for paul smith navy wallet please?
    I'm studying so didn't have incomes anymore
    But I like ur wallet )
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2