กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between notzuons and INOUE

1 Visitor Messages

1. ขอโทษนะคะ ไม่รู้ว่ากระเป๋า H&M โอนเงินคืนให้รึยังอ่ะคะ นานมากๆเลย
    รับทราบค่ะ
    ของมาจะรีบแจ้งนะคะ

ลูกค้าจะได้รับรหัสยืนยันการจองสินค้าจากแม่ค้า เพื่อใช้ในการติดต่อเมื่อสินค้ามาถึง
    และใช้ในการแจ้งที่อยู่ในการจัดส่งค่ะ (รบกวนจดไว้นิดนึงนะคะ)
    เวลาแจ้งโอนส่วนที่เหลือ/ติดต่อแม่ค้า ให้ใช้รหัสการจองนี้นะคะ

รหัสการจอง : HM092

ขอบคุณมากคะ ^^
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1