กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between iLilo and chsara

1 Visitor Messages

1. วันนี้มีน้องที่ล๊อคอิน am rubbit โทรมาหาพี่เค้าก็โดนเคลเดียวกับเรา แต่ของเขามันหลายเดือนมาแล้ว มันใช้ชื่อว่า นปภัท น่ะค่ะ คือโดนกันทั่ว ในนี้เลยค่ะ ต่อไปเวลาเราซื้อก็เช็ค profile ก่อนนะคะ ว่าถ้ามันโชว์ว่าเพิ่งจะรีฯ เข้ามาอย่า ไปไว้ใจนะ เพราะวันคนนี้มันเปลี่ยนชื่อไปเรื่อยๆ ด้วยค่ะ ทำเป็นทีมค่ะ น้องจุ๊บระวังด้วยน้า
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1