กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between magicrain and mana17

1 Visitor Messages

1. ใบแรก Mirror heart สี gunmetal ค่ะ ขายไปเลยแบบ ช๊อค 1000 ถ้วน
    กระเป๋ามีด้านนึงทรงมันยับนะค่ะ ดูจากรูปได้เพราะเก็บไว้แต่ในตู้ มันเลยเป็นแบบนี้
    แต่ส่วนอื่นยังดีไร้ที่ติ ตรงสายโซ่เบาค่ะ และยังวิ้งมาก ข้างในสะอาดเหมือนใหม่เลย

ของแท้ใช่ไหมค่ะ มีรอยขาดส่วนอื่นไหมค่ะ สนใจอ่ะค่ะ Interior_harry@hotmail.com เมลล์ตามด้วยค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1