กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between parav250 and vickie

3 Visitor Messages

1. หวัดดีจ๊ะคนสวย
    เห็นลงขาย Portobello แบบของพี่หนุ่ยเป๊ะเลย และลงขายอีกหลายใบ เก่งจัง สามารถหอบหิ้วมาได้ทีละหลายใบ รวยแน่นอน พี่search ดูแล้ว กระเป๋าที่พี่สนใจก็ยังคงเป็น Camera แน่ๆ ถ้าสีเทาไม่ได้ มีสีอื่นหรือที่ไม่ใช่ดำสนิท เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย ไม่ถลอกหรือลอก/เป็นรอยง่าย และหนังรักษาง่ายๆมั๊ยจ๊ะ ที่มีสายโซ่เป็นสีสนิม หรือสีดำล้วนก็สวยดี
  2. ยินดีด้วยจ๊ะ เถ้าแก่เนี้ยกี้ ขอให้ค้าขายเจริญรุ่งเรือง เพี้ยงๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้อ ที่ถามเรื่องกล่องที่ Code ไม่ตรงกับกระเป๋า จะเปลี่ยนให้ถูกมั๊ยจ๊ะ
  3. พี่ณีคะ วันนี้กี้ขายฟูเชียได้แล้วค่ะ อิอิ ดีใจเลยมาบอกล่ะ ส่วนเจ้าแอร์เมสใบนั้นถ้าพี่ณีชอบจริงๆกี้ยินดีขายให้พิเศษค่ะ แต่คงสามหมื่นบ่ไหวเด้อ เก็บตังไว้เยอะๆห้ามไปช็อบเยอะด้วยล่ะ จะได้มาช็อปกะหนูอีก อิอิ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3